ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 61 : กรรมลิขิต pt2

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 02, 2018, 08:04:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามเล่น ๆ คุณว่า "หมอพลอย" กะ "ครูเบสท์" คุณชอบใครมากกว่ากัน?

หมอพลอยแน่นอน ที่หนึ่งในใจเสมอ ถึงมีแนวโน้มว่าเธอจะร้าย แต่คนมันรัก ทำไงได้
233 (57.2%)
ครูเบสท์ซิ คลื่นลูกใหม่ย่อมมาแรง แบบว่าไม่อยากให้น้องเบสท์ต้องช้ำใจเหมือนชาติก่อน
174 (42.8%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 407

solomon1977

เข้ามาร่วมลุ้นด้วยครับว่าตาเฒ่าจะได้ซั่มครูเบสท์ตอนไหน

tjnet

rabbitbadboy

เรื่องวุ่น ๆ ใน วิทยาลัยพยาบาล ที่น่าติดตาม 😗

pinmonkey

ยังไงหมอก็มาอันดับหนึ่งในใจครับ ลุงนี่ป่วยบ่อยจริงๆนะครับ ขอบคุณมากครับ

mighty

ตอนนี้ถึงคิวใครนะที่ลุงพลจะจัดการเป็นคนต่อไป

dryice32

Kukiat Chaiwan

น้องอีฟ กับน้องหมวยจะช่วยพี่อุ๊ได้ไหมเนี่ย

siri inn

not23149

เมื่อไหร่จะ ถืงคิวสองคนนี้อยากให้โดนจัง.

chairat04

ตอบแล้วไม่ขึ้น หวังว่าลุงพลจะได้ครบนาง12 เร็ววัน แต่จะเป็นอย่างไรนึกไม่ออก ขอบคุณครับ

Debaker Singlek

เกิดมีความหึงเล็กๆๆในใจแล้วหมอพลอย แค่ครูเบสท์อธิบายให้ฟังสาเหตุแค่นี้ หรือจะติดใจจะหลงลุงพลจริงๆๆๆเข้าแล้ว

Sneaker Exp

ครูเบสท์จะได้มีโอกาสเหมือนหมอพลอยแล้ว

Nikubou

อ่านตัวอย่างก่อนอ่านเรื่องทั้งหมดนี่รู้สึกว่าท่านลุงพลนี่ตัวการใหญ่เลยนะเนี่ย ลุงคนเดียวทำให้สาวๆแบ่งกลุ่มกันเป็นหลายก๊กหลายเหล่ายิ่งกว่าสามก๊กซะอีก ต่อไปคงอิลุงตุงนังแน่ๆ นึกถึงหน้าร้านเต้าหู้ของลุงที่จะมีสาวๆมาจับกลุ่มนั่งจองที่คุมเชิงกันและกันออกมาเลย คุมให้อยู่นะลุง คุมนักรบสวรรค์นับแสนน่ะไม่ยากเท่าคุมหนึ่งน้องนางเดียวหรอกแต่นี่มีถึงสิบสองนาง คงต้องรากเลือดตามที่ ท่านตุลากาลยุภา(เดาเอา) พูดไว้แน่เลย

Tao Na

kew2826454

ลุงอย่าทำหมอพลอยเสียใจล่ะ เดี๋ยวจะหาว่าไม่เตือน ยังไงก็ระวังหน่อยแล้วกัน