ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 61 : กรรมลิขิต pt2

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 02, 2018, 08:04:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามเล่น ๆ คุณว่า "หมอพลอย" กะ "ครูเบสท์" คุณชอบใครมากกว่ากัน?

หมอพลอยแน่นอน ที่หนึ่งในใจเสมอ ถึงมีแนวโน้มว่าเธอจะร้าย แต่คนมันรัก ทำไงได้
233 (57.2%)
ครูเบสท์ซิ คลื่นลูกใหม่ย่อมมาแรง แบบว่าไม่อยากให้น้องเบสท์ต้องช้ำใจเหมือนชาติก่อน
174 (42.8%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 407

hnongkungja

Soonthorn Jansuktanat

ตอนนี้เป็นตอนรวมมิตรเลยนะครับ  ทั้งสองรุ่นรวมไว้เรียบร้อย  เดี๋ยวคงมีเรื่องสนุก ๆ แน่  ขอบคุณครับ

Navapol

ultramanpop

ลุงชุมพลนี่ร้ายกาจมาก...ทำให้สาวๆในเรื่องแบ่งแยกได้เป็นฝักเป็นฝ่าย
ฝ่าย..โดนัท น้องนาถ ก็ฝ่ายนึง
ส่วนฝ่าย..ยายอุ๊ น้องหมวย ก็อีกฝ่ายนึง
แต่ว่าผลสุดท้าย...ท่าทางทั้งสองฝ่ายน่าจะเสร็จลุงพลจอมหลีเราอยู่ดี

sadman

matilda

ไปให้สุดอย่าเพิ่งหยุดทีหมอพลอย ลุยๆลุงพล

Anan Meedee

ครูเบสใหม่กว่า สดกว่า
น่าเรียนรุ้ กับลุงพล

spr566

หมอพลอยยังปากแข็ง แถไปเรื่อย น่าจะหักมุมให้ท้องกับลุงพลให้งานหมั้นล้มไปเลย

บิ๊ก ทำดีที่สุด

ขอบคุณในน้ำใจคับ  เขาเตือนแล้วนี่ลุงอย่าใช้เกินขนาด

lololololo

จัดหนักกับหมอพลอยถึงกับหน้ามืดเลยลุง ถ้าเจอครูเบส จะสลบคาเตียงมั้ยครับนี่  ขอบคุณในผลงานด้วยครับ

สมชาย DKK

ลุงจะได้เมียเพิ่ม หรือจะหยุดที่หมอดีนะ

Sanchai Suntornrarag

Sanchai Suntornrarag

ครูเบสเริ่มมาละ ลุงพลจัดให้งามๆ เลยนะครับ

rimwarin

เรื่องราวต่างๆเริ่มคลี่คลายแล้วครับ....ประวัตินางเอกของลุงพลแต่ละคน