ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shinogi A-suke] Prisoner Series 4/4 บทสรุป [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 31, 2018, 11:19:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Devil Joker

MADAOO

ชอบที่คนเขียนทิ้งท้ายนะครับ ว่าจบแบบปลายเปิดให้คิดกันเอาเอง ยิ้มสู้กับปัญหาและมีความฝัน
ไม่ยอมแพ้กับชีวิตเหมือนฮาเซกุระจัง

พรพจน์ หนุ่ม บุตรเขียว

เริ่มตอนคนในหมู่บ้านบอกช่วยเธอทางอ้อมโดยการมาชื้อบริการเธอ ช่างคิดเนอะรึเป็นข้ออ้างว่ะงง อยากบอกว่าตับผมทำงานสบายมาก สบายจริงๆๆไม่แรงเท่าไร จะโกรธไหมนี้แต่อ่านสนุกดีครับ ขอบคุณที่แปลคับผม

karnkarn

ความจริงหนีไปกับพระเอกตอนแรกเลยก็จบเรื่อง นางเอกเหมาทั้งหมู่บ้านสงสารพระเอกจริงๆเหอะ คงเคว้งคว้างน่าดู  ::Horror::

sitthichok kumau

tazasss01

พ้นจากนรกซักที จบได้ดีเลยน่ะ แต่อยากรู้จังว่าจะไปเจอใครน่ะ

exsoldier

คาใจเลยว่าจะไปอยุกับใคร แต่ก็นะ พ้นนรกแล้วนะหนูยินดีด้วย  ::Thankyou:: ::Thankyou::

B&B

เอิ่มมม... จบแบบนี้สินะ

ความรู้สึกที่อ่านมาตั้งแต่ตอนแรกคือ...
เหี้ยไรว่ะเนี่ยยยยย!!!!!!!!!!!! พระเอกมึงหายยาวเลยนะ!!! แม่นางเอ้ย อย่าไปหาเจ้าผู้ชายเฮงซวยนั้นหรอก มาหาผมดีกว่าจะดูแลให้ดีเลย
เธอไม่ไปเพราะคอยดูแลและตอบแทนพ่อมั้งครับ
ปล.1 คงไปหาพระเอกสินะ
ปล.2 จะเจอพระเอกก่อน หรือโดนจับก่อนเนี่ยยย ใส่เสื้อโครตบางเลย
เสื้อตัวนี้ใส่ทั้งปี 55
ปล.3 คุณพ่อรับผลกรรมแล้วสินะ แต่ก็น่าจะให้อภัยหน่อยนะ ยังไงซะเขาก็เป็นพ่อ แต่ถ้ามองในมุมของแม่นางแล้ว ก็ไม่น่าให้อภัยหรอก มันยังน้อยไปเลยด้วยซ้ำไป กับสิ่งที่ทำมาตลอด 1 ปี
อภัยครับ แต่ให้ไปสำนึกในนรก 55
ปล.4 ตั้งแต่ตอนแรกยันตอนจบ ผ่านมาปีเดียวเองเหรอ? แล้วทำไมแม่นางไม่ท้องว่ะ หรือนางโดนบ่อยจนเป็นหมันไปแล้ว คิดแล้วเครียด อย่าคิดเลย เครียดเปล่าๆ
ปล.5 ขอให้แม่นางโชคดีกับชีวิตใหม่นะ เรื่องร้ายๆ ผ่านไปแล้วหลังจากนี้ขอให้โชคดี บายย~
ปล.6 ขอบคุณครับ
ปล.7 ท่านKater ขอขอบคุณผลงานดีๆ แบบนี้นะครับ อยากให้ท่านนำผลงานดีๆ แบบนี้มาให้พวกเราเสพอีกนะครับ พวกเราจะคอยติดตามผลงานอีกนะครับ ขอบคุณครับ
ปล.8 ผมสามารถพิมพ์ดีๆ แบบเขาได้ด้วย เย้!!! ตบมือสิรอไร อิอิ
เเปะๆๆ...
ปล.9 ลายเซ็นใหม่ท่านชั้ง... น่าคิดถึงทุกเรื่องเลย!!
ฮะๆ ทำทั้งวัน ยัดลงไปไม่หมดแถมไม่มีภาพสีอ่ะ เรื่องDVDกับอีกหลายๆเรื่องก็อยากยัดเข้าไปนะ ค่อยๆตัดก่อน

worachat39

จบแบบนี้ก็โอเคนะครับ ผมกังวลอย่างเดียวนางเอกมันจะได้เจอกับคนที่รักไหมเนี่ยแหละไม่ใช่เข้าเมืองแล้วโดนฉุดละ

bunyawatbun

จบแบบนี้ก็ สวยไปอีกแบบ นึกว่าจะปวดตับหนัก 5555 ::DookDig::

ปานวาด

trong5171

นั้นสิ แอบแปลกๆ ไหนๆจะไปหาพระเอกแล้วเกลียดพ่ออยู่แล้ว ดันไม่หนีไปแต่แรก

boyforevero

คนรักนี่คนไหนหว่า พระเอกตอน1 หรือตอน2รึ?

silaphong.hiranyawat

โดเรม่อน

จบแบบนี้คิดมากเลยครับ มันไม่ใช่บทสรุปแบบที่คิดไว้เลย555 สรุปใครกันที่เป็นคนรัก จะใช่คนแรกหรือป่าว