ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก 7 (NTR/นอกใจ)

เริ่มโดย Tyrant, สิงหาคม 07, 2018, 03:20:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

air111fox

สุดท้ายก็ติดใจในรสชาต ไม่ต้องใช้ยาก็จุดติด

jjgreat

themars9

อืออหือออ ยิ่งอ่านยิ่งอยากรู้ บอยจะทำไง

densanova

เจอคนเจนสนามพวกเรียบร้อยไม่มีรอดซักราย

pooloop

แนว ntr แบบนี้สะใจดีครับ  อยากให้นายเอกจัดฟ้าจนท้องไปเลย

Kitty Hotmail

สงใสฟ้าต้องติดใจไอเอกแน่เลยอย่างต้องจัดให้ท้องไปเลย ::HoHo::

goodboy333

bangsan

สุดยอดไปเลย บอยเนี่ยกลายเป็นตัวประกอบไปเลยแถมไม่ได้เปิดซิงน้องฟ้าอีก

azeroa

ฟ้าโดนของเอกแล้วของบอยจะเป็นยังไงน้อ  ::DookDig::

chanky2007

เริ่มสงสัยว่าจะไปต่อยังไง
บอยจะแก้แค้น หรือ บอยจะติดใจแบบนี้แล้วมีแบบแซนวิช
แต่ดูตามพล็อต ยังไง ฟ้าก็ติดใจเอก 9 นิ้ว
ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

××Mon××

น่าสงสารเจ้าบอยหนุ่มใสซื่อ จะแก้ปัญหายังไง จะบอกเลิกหรือจะทำยังไง ขอติดตามนะครับ

veget

น้องฟ้า สุดยอดเสียวได้ใจ เห็นภาพเลย ขนาดนี้เเล้ว บอยยกให้เค้าไปเถอะอย่าเอากลับมาเลย

Pong Sak

รอติดตามทุกวันครับ เสียวจริงๆเล่าเรื่องสลับปัจจุบันกับอดีตได้อารมฌ์ดี

noomxxx

ยอดเยี่ยมเลยครับแนวเรื่องแบบนี้ แอบเย็ดแฟนคนอื่นแบบไม่รู้เรื่อง สุดสุดไปเลย

nechtan24

พี่เอกจะจัดฟ้ากี่รอบนิ ขอบคุณครับ ติดตาม