ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shiwasu no Okina] การทัศนศึกษา ณ ชายหาดล่อนจ้อน!! 07 [แปลไทย By Sequence]

เริ่มโดย Sequence, สิงหาคม 19, 2018, 02:03:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แบบสอมถามความคิดเห็นเกี่ยวกับการแปลและการเลือกใช้ต้นฉบับ(โหวตได้มากกว่า 1 ตัวเลือก)

ชอบให้ใช้เวอร์ชั่นแปลอังกฤษมากกว่า
ชอบให้ใช้ต้นฉบับเวอร์ชั่นญี่ปุ่นมากกว่า
ฟอนท์อ่านยากเกินไป
ฟอนท์ปัจจุบันอ่านง่ายอยู่แล้ว
ชอบให้แปล SFX(เสียงเอฟเฟกต์)
ไม่ชอบให้แปล SFX, แปลแล้ว SFX ภาษาไทยดูเกะกะ
อยากให้แปลเร็วๆ งานไม่ต้องเนี้ยบมากก็ได้
ค่อยๆแปลก็ได้ ชอบอ่านงานดีๆ รูปสวยๆ อ่านง่ายๆมากกว่า
ยังไงก็ได้แล้วแต่ เอาตามที่ผู้แปลสะดวก

exsoldier

เหี้ย จริงจัง หัวหน้าห้องเมิงไม่ใช่คนแล้วแหละ แตกขนาดนั้นยังแข็งอยนุ ::Horror::

xonly-1993

dee464967

ดูจากอาการเพื่อนร้วมห้วยฟิวจะขาดแล้วสินะอิอิ เริ่มมีกระตุก

Peter Taowating

Jirawat Panathong1

poison_react

สุดฟิน เชื่อขนมกินได้ คุ้มค่าที่รอคอยครับ
อย่างไรต้องขอขอบพระคุณที่อุตส่าห์สละเวลาทำงานชิ้นนี้ให้เรารับชมเต็มอิ่มครับ
เก็บรายละเอียดดีมาก ใส่ใจทุกขั้นตอน 
โหวตให้แล้วนะครับ

ตอนจบเป็นไงเดาไม่ออกเลยครับ

darksky

bigboy001

::Thinking::  กำลังลุ้นว่าจะมีแซนวิชกันริมหาดแบบเซ็กส์หมู่ไหมนะ... ::Thinking::

akine

thanonza1

เนื่อเรื่อง​แบบสงสารเพื่อนร่วมห้องมาก เล่นเหมาหมดเลย

jojyjung

::Glad:ฃ

มันจะอึดไปไหน เด๋วได้หมดหาดหรอก

อ่านจบแล้วตกใจยาวมากตอนนี้ สุดๆ

shetarsk

นายเก็บมานานขนาดไหนเนี่ย แตกเป็นเขื่อนเลยลูกพี่ 555