ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Crimson CROWN] Otouto no Koibito ga Mukashi ใหม่น้องเก่าพี่ [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 24, 2018, 05:30:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gufferau0000

เสร็จพี่ชายยาวๆแน่เลย

แถมตัวอย่างตอนน่าท่าจะอยู่กับพี่ชายยาวแล้ว ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆครับ

gutongnk59

Oadsy

สุดยอดมากครับ ภาพสวยมากเดี๋ยวขออ่านก่อนนะครับ

อ่านละได้อารมณ์มากครับงานนี้ฟินๆกันไปทั้งพี่ชายน้องชายเลย555

thegift52

โหววว อย่าแกล้งน้องสิ คุณพี่ไม่ดูแลอ่ะ จะมาทวงคืน ไม่ดีๆๆๆๆ วงวานน้องง
.
อ่อ ที่เลิกไม่ใช่เพราะไม่ดูแล แต่เพราะรุนแรง ตอนนั้นยังเด็ก ไม่ไหวไง แต่พอโตแล้ง แข็งแรง มันเลยมีตอนต่อไป  ::DookDig::

champ1500

Whๅ่tE

แนวแบบนี้ ต้องติดใจพี่ชายแน่นอน

เป็นแบบนั้นจริงด้วย แต่ตับแข็งแรงพอละ 
รอดูตอนต่อไป น่าจะไปกับพี่ชายโดยสมบูรณ์
เรื่องนี้ วาดออกมาได้ดีเลย

st4rking1

น้องมันเคยได้มั้ยเนี่ย 555 พี่ได้คืนละมั้ง ::WowWow:: ขอบคุณมากๆ ครับ

Dharc Starlight

เรื่องนี้ตามมาตั้งกะออกยุ่นละ แต่อ่านไม่ออกจริงๆ อุตส่าห์ใจดีแปลมาให้แบบนี้ ขอบคุณจริงๆครับ

Edit: ใจนึงก็สงสารน้องเค้านะ แต่อีกใจก็รอลุ้นตอนต่อไป ดูแต่ภาพยังสนุกเลย ถ้ามีไทยมาด้วยนี่เด็ดแน่นอนครับ ขอบคุณล่วงหน้าไว้ก่อนเลย ตามต่อแน่นอน

Crypt

เหมือนจะฝืนใจ แต่ทำไมดู ๆ แล้วฝ่ายหญิงก็อยากเหมือนกันละเนี่ย

สรุปติดใจพี่ชายยาว ๆ ละคบซ้อนสินะ

DarKSiDeIID

crozp

แบบนี้ น้องชายไม่ได้แอ้ม เสียให้พี่ชายถาวรแน่นอน

กฤษณะ ปานกัณฑ์

ลายเส้นนึกว่าการ์ตูนเกาหลี แต่เห็นลายเส้นแบบนี้ มีแต่ NTR

เสร็จคนพี่แน่นอน แต่ปวดตับจริงต้องแอบเอาตลอดไป