ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Herio] Yamisuki Pheromone | Addictive Pheromone รักแรกดม[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 31, 2018, 06:40:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phoowadol

::Dizzy:: เฮ้ย.....แค่ชนกันก็ ทำให้ปิ้งกันได้แล้วรึ โอะ..ติดใจแรกกลิ่นที่ดมดอมว่างั้นสิ ถึงขั้นต้องออกตามหากันเลยทีเดียว 55. เป็นความโชคดีของเจ้าคิโดชิ ที่รุ่นพี่ตามตัวจนเจอ คราวนี้ไม่ดมอย่างเดียวแล้ว ได้อมดูดแถมได้เมคฯ กันอีก เออ เป็นไงละ แตกสิจะเหลือรึ สรุปใครติดใจกลิ่นใครกันแน่นิ 555 ที่แน่ๆ เพื่อนๆอิจฉากันทั้งห้องไปแล้ววววว!?....เห่อๆ ร้าจกาจจริงๆ คิโดะ.

เสียดายรุ่นพี่สาวสวย เสร็จไอ้หัวเห็ด แทนที่จะเป็นเรา
  ::HoHo::

jachal

มีรุ่นพี่สาวมาหลงกลิ่นดุ้นแบบนี้จัดหนักจัดเต็มแน่ ::Shower::

Boran Mark

banjong chanthasak

Gunitle

หัวเห็ดโชคดีจริงๆ555 เป็นผมจะเอาให้ทั่ว รร เลย ฮ่าๆ
ขอบคุณมากครับผมท่านฮิป

drof666

กลิ่นตรงกัน เลยเข้ากันได้ เคยได้ยินเรื่องกลิ่นกระตุ้นสวาทเหมือนกัน

gooda

HaruKi02

กำลังโดนล้อ เจอสวนไปทีหน้าหงายเลย เรื่องกลิ่นนี่เหมือนมันเป็นไปตามแผนรุ่นพี่เลย

กาก่าก้า ก๊าก๋า

conx96857

elviswhat

คนมันเกิดมาคู่กันก็ไม่แรล้วคลาดจากกันเป็นแน่แท้

sealedfeel

เนื้อเรื่องแบบนี้โดนใจมากเลยครับ  จิงๆในชีวิตเจอแบบนี้คงอมยิ้นมกระหยิ่มเลย ::Grimace::

B&B

โอ้ยยย~ เป็นอะไรที่น่าอิจฉามากกกกกกก

ปล.1 ไอ้หัวเห็ดนายโชคดีไปแล้วนะ
ปล.2 ความหลังของแม่นางชั่งน่าสงสัยยิ่งนัก ถ้ามีต่อก็ดีเหมือนกันนะ ดฟุจากทรงแล้ว นางน่าจะไม่ธรรมดาแน่ๆ
ปล.3 "ผ่านไป 3 วัน พบนักเรียนหัวเห็ดตายคาห้องเรียน เนื่องจากเพื่อนในห้องอิจฉา" คงประมาณนี่สินะ
ปล.4 ฟีโรโมนคืออาวุธอีกอย่างที่ทำให้จีบสาวได้ง่ายขึ้น แต่การที่ล้มใส่ตัวแบบนั้นคงเกิดยากถ้าไม่ใช่เทพนักล้ม
ปล.5 ขอบคุณครับ
ปล.6 ในชีวิตจริงหาได้ยากมาก ถ้าคนเรารักกันเพราะกลิ่มฟีโรโมนนะ ถ้าไม่ใช่โดจินหรือการ์ตูน ก็เกิดไม่ได้หรอก คิดแล้วเศร้า
ปล.7 รุ่นพี่น่ารักจัง หน้าเหมือนแมวเลย คนวาดคงเป็นทาสแมวสินะ ถึงวาดนางเอกได้น่ารักขนาดนี้

showlao

หัวเห็ดคุง ใช้น้ำหอมกลิ่นอะไรครับ จะไปซื้อมาใช้บ้างงงงงงง 
จะฉีดยันง่ามตูดเลย หึหึ