ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Herio] Yamisuki Pheromone | Addictive Pheromone รักแรกดม[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 31, 2018, 06:40:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jittipat

เหมือนเคยมีคนแปลแล้วแต่ว่า ของท่านฮิปนี่ สุดกว่ากันเยอะ

liverpudlian

Tong Kamilia

ชักว่าวละลืมล้าง กลิ่นเลยไปถูกใจรุ่นพี่น่าอิจฉาจริงๆ ::Shy::

virgoranger

Demon-Wolf

เป็นรุ่นพี่ที่ดีจริงๆๆ ::Bloody:: มาดมของผมงั้นก็ได้ ::Snap::

tontarn123

edcba

เคล็ดลับ คือต้องทำผมทรงหัวเห็ด ถึงจะได้แอ้มรุ่นพี่ 555

Silverblue

Tum'S

ตอนอ่านหัวเรื่องผมก้อสงสัยอยู่ว่าลงหัวเรื่องผิดป่าวอ่านจบเลิกสงสัยเลย ว่าแต่ว่ากลิ่นที่ชอบที่ว่ามันกลิ่นหำนี่นา รุ่นพี่นี่ดมหำแล้วติดใจแล้วรุ่นน้องดันดมนมแล้วหื่นเข้ากันใด้แน่นอน อิอิ

boyforevero

ตอนจบรุ่นพี่เล่นพูดงั้นซะกลางห้องไอ้พระเอกโดนรุมกระทืบแหงมๆ

anontatum

มีความชอบกลิ่นด้วย 555 น่ารักไปอีก
อยากจะมีประสบการณ์แบบนี้บ้างจัง

พิสิษฐ์ เ

กลิ่นชักคละเคล้า หอมหวน ชวนดม เมื่อผสมให้เข้ากัน  ::Thankyou::

Bandjang

หุ่นรุ่นพี่นี่ดีมากเลยนะครับ สงสัยหมักกลิ่นไว้นานอยู่

ryu