ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Herio] Yamisuki Pheromone | Addictive Pheromone รักแรกดม[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 31, 2018, 06:40:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lordofthetwo

รุ่นพี่เซ็กส์จัดจังเลยครับ
เอาในห้องน้ำตอนพักเที่ยงได้ก็คงไม่เหลือที่ไหนจะไม่ได้แล้วครับ

scorpionx

ได้รุ่นพี่แบบนี้ก็ดีนะ  แต่ถ้าเป็นจริงแมงแอบน่ากลัว
แค่ได้กลิ่นมันเป็นถึงขนาดนี้ ::Hunger::

op4911338

::Bloody:: ผมมีฟีโรโมนแบบนี้ไหมหว่า = = อิจฉาไอแว่นวุ้ย สาวสวยสบึมมาหาถึงที่ ::Hunger::

veronicaz

เห็นไอ้แว่นติ๋มๆ แล้วหงุดหงิด ทำไมไม่ดุเดือดซอยรุ่นพี่ให้เป็นทาสไปเลยวะ
โอ้ย เสียของมากๆ

rit1403

รุ่นพี่นี่แรงใช่เล่น นี่ถ้าเพื่อนมันปีนแอบดูหรือแอบุ่ายก่ะไปประจานนะ เรื่องจะเปลี่ยนเลยทีเดียว 
ปล.ท่าทางจะไม่ได้ติดแต่กินแล้วละ

pinmonkey

รักสาวที่เข้าใจเด็กเนิร์ดแบบเรา ขอบคุณมากครับ

lolicon

เรื่องฟีโรโมนนี่เรื่องจริงเลยนะครับ คนจะชอบกันนี่ เคยมีงานวิจัยเลยแหละว่าฟีโรโมนมีส่วนเกี่ยวข้องด้วยอย่างมากเลย

นี่ถ้าทำฟีโรโมนที่จะทำให้คนใช้มีเสน่ห์แบบฉิบหายวายป่วงได้นี่ รับรองรวยเละ

ขอบคุณมากๆนะคร้าบบบ

ว่าแต่ เอากันขนาดนั้นในห้องน้ำชาย เป็นเรานี่จับได้แน่นอน ก้มดูจำนวนเท้าก็รู้แล้วน่ะ *0*

ก้มดูก็โรคจิตซิครับ   ::Sweat::

Hawaalaew

คนทีใช่กับกลิ่นที่ชอบ ตอนนี้คงมีแต่คนอิจฉาเจ้าแว่น มีรุ่นพี่สาวสวยมาคลอเคลียถึงที่ ลายเสั้นนั่ได้อารมณ์ดีมากเลยครับ

tamagot123

::DookDig:: ผมห้มีกลิ่นนะโดยเฉพาะไม่อาบน้ำมา7วัน7คืน

penguinzz

ถ้า​กลิ่น​มั​น​เข้า​กัน​ มัน​ก็​จะ​เข้า​กัน​

ป.ล.ผม​ชอบ​ดมนะ  5555

nuinoinaja

maxzader

neokiseki

ฟีโรโมนตามหลักวิทยาศาสตร์ที่เคยอ่านมา จะไม่ส่งผลกับคนนะ
ถ้าเป็นพวกแมลงอะใช่