💕👀💕กฏ กติกา การร้องคาราโอเกะ มาแบ่งปันกัน 🎜🎝 👏💕💕 | two-hitchhikers.ru

💕👀💕กฏ กติกา การร้องคาราโอเกะ มาแบ่งปันกัน 🎜🎝 👏💕💕

• 1 ตอบ
  • 2007 อ่าน
*

ออฟไลน์ (จิ๋ว)

• Moderator
  • 1361
  • 546
  • นิยายสายแชท-ชอบเอาชีวิตประจำวันมาฝันเพ้อเจ้อ

กฏ-กติกา การโพสเพลง และ กติกาสำหรับผู้เข้ามาฟังเพลงในห้องนี้
อ่านกันมาเยอะละ ตอนนี้มาพักสายตา ด้วยการฟังเพลง หรือดูเอ็มวีที่เพื่อนสมาชิกนำมาแบ่งปัน หรือถ้าท่านเกิดความรู้สึกคึกคักขึ้นมา ก็หันมาจับไมโครโฟนร้องเพลง แล้วมาแบ่งปันกันฟังได้เลยนะคะ เราไม่ได้มาโชว์เทพ หรือเสียงมืออาชีพ เราแค่มาแบ่งความสุขเล็ก ๆ น้อย ๆ จากการร้องเพลง ให้กันและกัน 🤗🤘

กติกามีดังนี้ค่ะ

1. โพสเพลงที่ท่านร้องเอง  หรือเพลงทั่วไป หรือเอ็มวีที่ท่านต้องการแบ่งปันได้ไม่เกินวันละ 5 โพส (รวมกันทุกประเภท) เท่านั้นนะคะ

2. รูปแบบการโพส จะโพสแบบเพลงที่ท่านร้องเพียงเพลงเดียว หรือมีเพลงต้นฉบับประกอบด้วย ได้หมด ฟรีไสตล์ แล้วแต่ท่านจะสร้างสรร

3. การรีพลาย หรือแสดงความคิดเห็นใด ๆ ต้องไม่หมิ่นเหม่ หรือกระทบต่อสถาบันชาติ ศาสนา และพระมหากษัตริย์ กระทบต่อความมั่นคงของชาติ ร่วมถึงการเมือง..  ไม่เอาน่า เราไม่เครียดกันนะ

4. ไม่ใช้ถ้อยคำหยาบคาย ดูหมิ่น ส่อเสียด ให้ร้ายผู้อื่นในทางเสียหาย หรือสร้างความแตกแยกในสังคมแบ่งปันนี้    ความขัดแย้งส่วนตัวที่เกิดจากการอ่าน แสดงความคิดเห็นนั้นๆ ต้องไม่นำมาโพสต์หรือขยายความต่อ การแสดงความคิดเห็นต้องใช้ภาษาที่สุภาพจะ ฟิน,อิน,จิน ถ้าหยาบต้องชัดเจนว่าไม่ได้ส่อเสียด จขกท

5. ห้ามตั้งโพสต์มั่ว กระดานนี้เน้นพูดคุยเรื่องเพลง หรือเอ็มวีโดยเฉพาะ ถ้าต้องการคุยเรื่องอื่น ๆ ให้ไปโพสที่ห้องนั่งเล่นนะคะ

6. สำหรับสมาชิกที่นำเพลงมาแบ่งปัน ตั้งชื่อกระทู้ให้หลีกเลี่ยง คำหยาบของ อวัยวะเพศ เช่น เย็ด,หี.ควย,แตดฯลฯ
ถ้าเตือนครบ 3 ครั้งจะแบนโพสต์ใดซ้ำๆ สมาชิกอื่นในการะสอบถามขอลบออกทันทีโดยไม่แจ้ง จขกท นะคะ

7. ถ้าท่านไม่แน่ใจว่าจะตอบอย่างไรดี แต่ก็ยังอยากจะให้กำลังใจกันอยู่ อย่างน้อยให้กดปุ่ม
ไปพลางๆ ก่อนได้ค่ะ  ใครเข้าไปแล้วก็ไม่ใช่แนว หรือไม่ได้เป็นอย่างที่คิด ก็อย่าไปด่า จขกท นะคะ โปรดเลือกวิธี "ถอยออกมาเงียบๆ" อย่างสงบก็ได้ค่ะ

เอาเท่านี้ก่อนนะคะถ้ามีอะไรเพิ่มเติมจะเอามาแปะเพิ่มให้ค่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 13, 2018, 06:21:51 pm โดย (จิ๋ว) »

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว / พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

*

ออฟไลน์ P Eet ✦Diamond✦

• Global Moderator
  • 1291
  • 159
  • Every moment is a FRESH beginning !!!
Thank you for the wonderful rules & regulations post na jaaaaa...  ::WooWoo::

You are one of the sweetest Moderator of this board naaaa...  ::JubuJubu::  ::JubuJubu::  ::JubuJubu::
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ