ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครผิด....ใครถูก... ตอนที่ 4

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 04, 2018, 10:21:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

deknarak2500

moodumhero

แบบนี้เสร็จน้าอีกแน่เลยรอลุ้นตัวเกร็งเลยครับ ขอบคุณครับ

ppptttmmm

จัดน้องจอยต่อ แล้วตามด้วยครูวิ

ฟหกด่าสว

ตอนนี้เริ่มจะมีปมใหม่แล้ว  เริ่มจะมีคนผิดจริงๆ  ตอนแรกใช้ชื่อเรื่องชวนให้คิดออกแนวคำคมชวนคิด ตอนนี้ถ้าเก็บหลานเพิ่ม ผมว่านายชุบผิด

sewacipher

บทเรียนจากเรื่องนี้ "ผู้หญิงเป็นอะไรที่เข้าใจยาก" โดยเฉพาะกับครูวิ ครับ

ทีม ช่างเทวดา

songsak

น้องจอยคอยดูต้นทางให้ แบบนี้สบายเลยไม่ต้องกลัวใครเห็น

Peera canalitartis

อ้าวๆ จะมีทรีซั่มกันแล้วนะครับ ท่านผู้ชมมม ชุบ เดอะ กวาด(เรียบ)  ::Yes!::

Pongsathorn Suwannarit

sun_307

น้องจอยเข้ามาเห็นหรือป่าว อย่างนี้ลุงชุบต้องทำให้น้องจอยบ้างนะ

witt09

น้องจอยก็หลงรักคุณชุบอีกคนแล้วนี่

thadtanone2002

ลุงชุบ ทานเด็ก เป็นอมตะ คงต้องต้องทานเยอะครับ

gigu02

tarnmbg

pd19811983

แพ๊คคู่ก็ดีนะชุบ เอาให้คนอื่นเค้าอิจฉาไปเลย อิจฉานายชุบแล้วสิ