ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โสตสยอง ตอน ห้องนี้มีของ

เริ่มโดย joker socool, พฤศจิกายน 23, 2018, 04:28:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

donki

โอ๊ะ เจ้าของห้องขอของเซ่นเป็นของคาว กับของคาวกว่าด้วย โชคดีในโชคร้ายนะครับ

Veeravut Arti

โชคดีหรือโชคร้ายก็ไม่รู้นะ มาเจอผีแบบนี้เข้าน่ะ

kit2516

iceiceice

เมียผีหรอ 555 แปลกดี รอติดตามเรื่องต่อครับ
 แอบรอเรื่องเก่าๆด้วย

Onyx Godz

neung_cm

ผีสาวสวยขนาดนี้ผมยอมให้หลอกทั้งคืนเลย

corei5

แนวใหม่ไม่เคนอ่านเลย เดินเรื่องได้ดีเลยครับ มีอธิบายสภาพแวดล้อมกับตัวละครได้ดี

ultrasonic

ร้อยทั้งร้อย ผู้ชายเจอห้องเช่าแบบนี้ คงยากจะทำใจย้ายออกครับ  ::Bloody::

ตะวัน123

jitpakorn tachopunth

มาเก็บค่าเช่าแบบนี้มันก็น่าจ่ายอยู่นะเนี่ย (จ่ายให้หนักเลยดีมั้ย)

mrbirddum.phewklieng

reaperofvirgin

เจอมาเป็นสาวสวยแถมหื่นแบบนี้เป็นผมก็ยอมเหมือนกัน

simcazy

ขอบคุณมากครับ. ชอบเลยแบบนี้อยากเจอผีสาวแบบนี้บ้างจัง

Tha Napong

อันนี้ที่โดนดูดไปจะเป็นพลังชีวิตด้วยรึปล่าวเนี่ย ถ้าใช่ ไม่น่านาน ห้องนี้น่าจะได้เปลี่ยนคนเช่าแน่นอน

Minij Kim