ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โสตสยอง ตอน ห้องนี้มีของ

เริ่มโดย joker socool, พฤศจิกายน 23, 2018, 04:28:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สมปอง บุญ

aone

สนุกซิครับแบบนี้ มีอะไรกับวิญญาณ น่าจะมีทุกรูปแบบ

jibxonly

มาแนวแปลกดี อยู่กับผีสาวสวยน่าสนใจน๊ะ

แฟ๊ต บอย

แบบนี้โรงกลั่นของนายชาติจะผลิตน้ำไว้ให้ผีสาวทันไหม???

jaster ja

มีผีสาวขนาดนี้ยอมโดนหลอกตลอดเลยก็ได้ครับ 555

มโน สกลนคร

ถ้าเจอแบบนี้เลือกไม่ถูกเลยทีเดียว
แถมมีบริการพิเศษก็น่าสนนะครับ

มโน สกลนคร

ยามคงมีส่วนกับเรื่องนี้แน่
ไปเจอผีสาวแบบนี้ก็น่าจะดีเหมือนกันน้อ

Praduk Hatyai

ตามมาจากตอนล่าสุดเลยครับ(งานล้นคนบาง)
เนื้อเรื่องชวนให้ลุ้นทุกบรรทัดเลย ตอนนี้นั่งเฝ้าตอนใหม่แล้ว...

warone07

แบบนี้ชาติจะตายไหมอ่ะ แบบในหนังอยู่กับผี โดนดูด เอ๊ย สูบพลังจนตาย

Chaisak Thong

ห้องเช่าราคาถูกยังไงมันต้องมีของแถม

durocman

มาแนวแปลก แบบผีสาวจอมเงี่ยน แบบนี้มีหวังโดนสูบพลังชีวิตแน่ๆ ::Horror::

Napassorn

เนื้อเรื่องสนุกมากครับแปลกดี ไม่ค่อยเจอแนวนี่เลย

a_lex

โดนผีเล่นซะ ไม่รู้ว่าจะจบแบบสยิวหรือสยอง

ruktala-2536

เนื้อเรื่อวน่าติดตามมากเป็นแนวแปลกที่เสียวดี