ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โสตสยอง ตอน งานล้นคนบาง

เริ่มโดย joker socool, พฤศจิกายน 25, 2018, 05:56:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

stangu97

สุดยอดเลยครับ ไม่เคยอ่านแนวๆนี้เลย ติดตามครับๆ

pongsakorn kaewpradit

เจอผีทั้งที่พักและที่ทำงานแน่ๆเลย

hodkill12345

ผลงานพี่น่าสนใจมากครับ อยากอ่านต่อไวๆเลย

pj762856

domozaza011

ที่เย็นแบบนั้นก็เพราะแกรู้สึกถึงผีไงฟร่ะ ได้ผีเป็นเมียแล้วมันต้องจับสัมผัสได้ดิ

Blue Eye

โห ที่ห้องพักยังไม่พอ  ยังจะมามีทีทำงานอีกหรือครับ

อัศวิน รัตนแก้ว

สงสัยครับ ว่าจะเจออะไรดีๆในตึกที่ทำงานล่ะมั๊งนี่.

ppherbalife

ติดตามผลงานดีๆ ต่อคับ ลงไวๆ อยากอ่านๆ ต้องให้น้องเมย์สิงคนในออฟฟิตทุกคนท่าจะมันนะ

tui0019

แหวกแนวดีนะ เข้าสิงได้ตลอด เปลี่ยนๆไปไม่ซ้ำ แต่น่าจะมีคีย์เรื่องตายให้แก้ของผีสุดสวยหน่อยนะจะน่าอ่านมากๆ

bs8021

stardust7472

โอ๊ยยยย ขอตอนยาวๆๆๆๆ เลยแบนีชอบมั่กๆฟ

cat669

ดูไม่มีขอบเขตดี ยามที่สนิทนี่ก็ด้วยใช่มะ พระเอกเข้ากับพวกนี้ง่ายจัง

swgxxx26

จะเจอผีที่ทำงานอีกไหมเนี่ย จะทะเลาะกะเมย์หรือเปล่า  แต่แอบสงสารน้องผู้หญิงที่โดนสิงอ่ะ ไม่รุ้ตัวเลย เมย์ก็พูดเข้าข้างตัวเองนะ