ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Coonelius] Moshimo Jikan ga Tomattara ถ้าคุณหยุดเวลาได้ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 27, 2018, 07:58:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

siwapeeza

นี่มันสวรรค์แห่งโลลิชัดๆ 555 ดีใจแทนตาลุงจริงๆ

panurakkee

ใช่แล้วลุงพลังของพระเจ้า พลังลุงเยอะมาก ::Glad:: ::Glad::

นี่เรียกว่าพันธมิตรแห่งลุง ได้พลังกันเป็นขบวนการเลยนะลุง

thenung

หยุดเวลา ซั่มทุกวงการเลยรึ

ต่อหน้าแม่ก็มีนะนั่น  ::Bloody::

Winterss

ถ้าโดดตึกแล้วได้พลังแบบนี้ น่าลองโดดสักทีดูเหมือนกันนะครับ

tcm12599

มิกซ์หลายๆแน่เข้าด้วยกันแหละ ดีสุดแล้ว ครอบคลุมกลุ่มคนอ่านด้วย  ::DookDig::

Watanyu Ponammara

::Glad::ในที่สุดก็มีคนแปลซะที ก่อนหน้านี้เจอแต่ภาษายุ่น นึกว่าจะไม่มีคนแปลซะแล้ว

vannz

ตำรวจกาลเวลาครับมีหมีหยุดเวลาอาละวาดดดดด

ว่าแต่หยุดเวลาแบบนี้ ก็ไม่ได้ฟีลลิ่งตอบสนองสิ มันส์ตรงไกนหว่า

zwerzyxi

อิจฉาจังเว้ย เหมือนทำสัญญาปีศาจไว้เบย แต่เดาตอนจบว่ามันน่าจะไม่รอดแน่เลย

Dark-Gaim

แนวโลลิมาอีกแล้ว น่ารักน่ากอด อยากหยุดเวลาของชั้นเลยทีเดียว 
แต่น้องหนู.... ไหงแค่ปวดฉี่ละ 

izezanova027

ถึงจะเจอแนวหยุดเวลามาบ่อย แต่แนวโลลินี่ก็กระตุ้นอารมณ์ได้ดีเสมอเลย

ตอนจบน่าสนใจ ถ้ามีสองคนที่มีพลังแบบเดียวกัน มันจะหากันเจอมั้ยนะ 555

weerawit

ปฏิภาณ ครับ

kenkungza100

อักษรที่มือใช่ Your name : Kimi no Na Wa รึป่าว เหมือนมีคนมาบอกคาถาให้