ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Coonelius] Moshimo Jikan ga Tomattara ถ้าคุณหยุดเวลาได้ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 27, 2018, 07:58:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

timeai

เด็กๆจะรู้มั้ยว่าภัยร้ายกำลังคุกคาม โถ้วเหล่าสาวน้อย

อยากมีเหมือนกันครับพลังหยุดเวลา อยากจะหยุดหลายๆสิ่งจริงๆครับ

pfrankz

ได้เปิดซิงรัวๆอิจฉาลุงนิดๆแฮัอยากกลองเปิดซิงบ้าง

jinkrasama

ไม่ชอบแนวเด็กนะ แต่ขอลองดูหน่อยเพราะชอบแนวหยุดเวลา อิอิ

gugugundam

รอลุ้นว่ามันจะใช้ได้ตลอดไปหรือเปล่า ถ้าใช้ได้ยาวๆนี่ล่ะแจ่มเลย

aof55555

Mcman

สุดยอดของความใฝ่ฝันอยากได้มาครอบครองสุดๆ หยุดแล้วซั่มเนี่ย

ParbAf

ชอบแนวโลลิคอนครับ แต่แยกแยะได้ในชีวิตจริง ในชีวิตประจำวันกลับชอบสาวมหาลัยมากกว่า

yoshitoki

ขอบคุณครับ โอ้เข้าทาง เด็กๆนี่แหล่มโพดเค้าช้อบ ชอบ
ความตายเป้นเพียงแค่การเริ่มต้น
ของการเดินทางของวิญญาณสู่ปรโลก

Nattawut Huyagon

darkguy

ชอบแนวหยุดเวลามากๆ  อ่านแล้วเร้าใจทุกที ขอบคุณที่แบ่งปันกันนะครับ

boombest

อยากมีพลังบ้าง แค่คิดนะครับ แนวแบบนี้ยิ่งอ่านยิ่งฝันมโนในจินตนาการไปเรื่อย ขอบคุณมากครับ

win2000

koi king

Neo Rory

คอมโบหยุดเวลา+โลลิ = สุดยอดครับ
ผมขอตามเรื่องนี้ยาวๆเป็นแนวหยุดเวลาแต่ไม่เห็นนาฬิกาได้ไง