ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Coonelius] Moshimo Jikan ga Tomattara ถ้าคุณหยุดเวลาได้ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 27, 2018, 07:58:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

por774

นานๆทีมีแนวหยุดเวลามาให้อ่านก็ดีเหมือนกันครับ อยากมีคาถาแบบนี้มั่ง รับรอง สบาย

ddcc

ตามไว้เผื่อมีโตๆหน่อย อย่างน้อยมัธยมก็ยังดีน่า แต่น่าจะยากแหะ ::Orz::
ว่าแต่โดดตึกแล้วมีคาถาขึ้นได้ไง555

wsxed

ถ้าผมหยุดได้ขอหยุดแล้วหาเงินก่อนดีกว่าจะมาเรื่องนี้นะ
ขอบคุณมากครับที่่่่่่่่มีน้ำใจมีน้ำใมีน้ำมีน้มีนมีม

blackdemon

ทีแรกนึกว่า 3-4 ตอน ที่ไหนได้ 15 ตอน เน้นๆ 555555 โคตรยาว

Teerapan Meadmo

อ่านเเล้วก็ธรรมดาหยุดเวลา พอรู้ว่ามีอีกขอบินไปอ่านดิบรอเลยจ้า (สนุกมากครับ)
OH MY GOD

Nabisca Sathu

ไม่เคยอ่านโลลิเลย ขอลองล่ะกันครับ อิอิ แต่ยังไงผมก็ไม่เปลี่ยนใจจากสายนม  ::Shy::

ตอนจบ มีหลายคนมีพลังแบบนี้อีก -.-

jonhzazao

evillacus

เปิดเรื่องใหม่ เรื่องนี้ยาวมาวมาก หลายตอนเลย แต่ก็ขอบคุณครับ
ลุงมึงก็สายโลลิมากเลย
ฉากหลังนั้นตัดเอามาเลย ของจริงใช่ไหมนั้น

torae

โอ้ยยย สามารถหยุดเวลาได้แบบนี้ เปรมปรีย์ไปเลย ตาแก่อ้วน

Zero-kaman Yung

สายหมียก แพ็คเลยจะรออ่านนะครับ แนวหยุดเวลาแบบนี้โคตรชอบ

hin boo

มีแนวนี้ที่ชอบมาอีกแถมโลลิด้วย สุดๆไปเลยครับ ลุงหื่นมาก จัดแต่โลลิซะด้วยย

kingnoname

nuinoinaja