ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabusuka] Please Sleep With My Boyfriend ช่วยนอนกับแฟนฉันที 1 [แปลโดย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 30, 2018, 10:54:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

FFXCY

เจอหลอกแล้วนาย หนีปาย ฮะๆ เจอโนโดกะหลอกสอยไปเรียบร้อย

โอ้ว จบแล้วสมกับเป็นเพื่อนกันมานาน รู้ใจจริงๆ เนียนแท้

yoshizugi

สงสัยว่ารุ่นพี่กับประธาน จะเล่นดนตรีไทยกันหรือเปล่า เพราะไม่เห็นตัวละครชายตัวอื่นเลย

จบแปลกกว่าที่คิด ประธานชอบดูของสดนี้เอง

elviswhat

น่าจะได้ความมั่นใจกลับมานะ แต่กลับได้ซาซากิ มาเป็นแฟนละมั้งเนี่ย รอลุ้นต่อ

เอิ่บบบบ รสนิยมแปลกจริง ๆ มีแต่คนเป็นแฟนจะหวงของตัวเองนี่กลับให้แฟนไปมีอะไรกับคนอื่นแบบนี้เนี่ยนะ แต่ก็โลคดีจริง ๆ พ่อหนุ่มของเรา ได้โอกาสมีอะไรกับสาว ๆ คนอื่นโดยแฟนไม่ว่าด้วย ต่อไปมาคิ คงเป็นรายต่อไป

B&B

ผมว่าลายเส้นสวยมากนะครับ แต่ลายเส้ยแบบนี้ไม่ค่อยเหมาะกับการวาดโดจินนะ ผมอ่านไปอ่านมาเหมือนอ่านแนวโรแมนรั่วโรงเรียนมากกว่า

ประธานรสนิยมแปลกๆ แปลกเหรอ? M สินะ ไม่ก็ S ละ ส่วนมากประธานนักเรียนที่เคยๆ อ่านมา ส่วนมากไม่ M ก็ S ละนะ

เรื่องนี้ให้รายละเอียดผู้ชายมากกว่าผู้หญิงนะเนี่ยย อาจจะทำให้บ้างคนเห็นหรืออ่านแล้วภาพจะดรอปๆ ไปก็ได้นะ

( ̄▽ ̄;)( ̄▽ ̄;)( ̄□ ̄;)( ̄□ ̄;)

เอาจริงดิ!?!?? ผิดคาดกับนิสัยนี้มากๆ แต่ก็ไม่แปลกใจอะไรมาก เพราะส่วนมากประธานนักเรียนมักไม่ธรรมดา แต่นี้มันแปลกจริงๆ แหะ เข้าค่ายโรคจิตแบบสุดๆ เลยนะ แค่กินนี่ก็แปลกแล้ว แต่ชอบดูพระเอกไปมีอะไรกับคนอื่น อืมๆ ไม่เข้าใจนางจริงๆ

ที่บอกว่าให้รายละเอียดผู้ชายมากกว่านั้นจริงมากเลยครับ ภาพพระเอกไม่ค่อยเผาเลย ผู้หญิงบางฉากมีความเผามากๆ นี่อาจจะเป็นเหตุผลที่ภาพโดยรวมแล้วดรอปลงไป

ส่วนเนื้อหาน่าติดตามจริงๆ ครับแบบหายากด้วย และส่วนมากแนวนี้ไม่ปวดตับ แต่ปวดหมองกับนิสัยแปลกๆ ของตัวเอกนี่แหละ

มีแววฮาเร็มมาก แต่จากตัวอย่างตอนหน้าประธานก็น่าจะยังไม่โดน และอาจจะไม่ยอมมีอะไรกับพระเอกแน่ๆ เว้นแต่พระเอกจะขอเอง คงต้องติดตามตอนต่อไปละน่าาา

ขอบคุณครับ

zeroboy

กำลังสงสัยว่านางเอกเป็นเลสหรือเปล่าแอบชอบเพื่อน(ผู้หญิงด้วยกัน)

เอิ่ม...แบบว่ามันผิดคาดมากเลยไม่คิดว่ามันจะออกมาในรูปแบบนี้แฮะ รสนิยมแปลกมากมาย แล้วพระเอกเราจะได้มีอะไรกับนางเอกไหมล่ะเนี่ย

nowermore

นางเอกน่าจะไม่ชอบผู้ชาย 555

อ้าวเป็นงั้นไป ทีนี้ก็ดีไปใหญ่เลยสิ

yoshiki

::Shout::โดน..คาเนะ..เทซะงั้นแล้วบอกว่าเหมือนเดท

ได้เปิดซิงกับซาซากิเฉยเลย..แต่โดน...คาเนะกินน้ำเชื้อแรก....แถมเป็นพวกชอบดูซะงั้น

Northstar Rta

นิจิยะ จะถูกรุ่นปีเป็นพี่เลี้ยงสอนแบบไหนกันถึงจะสำเร็จ
โดนรุ่นพี่สอนจนถึงขนาดนี้ในที่สุดก็ได้รู้ว่าประธานนักเรียนรสนิยมแบบชอบแอบดู

sand12433

ขอบคุณมากครับ รอลุ้นว่าพระเอกจะได้กับประธานยังไง

bpbpbp

tanapol888

ตอนจบก็น่าจะเป็น ... สนุกสนานกันในห้องสภา ... นอกสถานที่ ... และทุกๆที่ พระเอกได้ครบ หึหึหึ ::Grimace:: ::Grimace::

reppok111

แบบนี้สงสัยคงจะเก็บได้หมดทั้งชมรมแน่เลย

เป็นพวกชอบดูนี่เอง รอดูตอนต่อไปนะครับว่าจะขนาดไหน

bpbpbp

เห้อจะดีใจหรือสงสารพระเอกดีเนี่ยได้เป็นแฟนกับคนที่ชอบแต่ดั้นต้องไปมีอะไรกับคนอื่น

Poorea

จากที่อ่านเนื้อเรื่องน่าจะประมาณ เจ้คนนั้นชอบพระเอกแล้วช่วยพระเอกให้สมหวังแต่พระเอกไม่สมหวังเลยสวมรอยแทน แต่จากหัวเรื่องน่าจะไม่จบง่ายๆ
นี่มัน ผิดคาดขอให้ไม่ตับพังตอนท้ายแล้วกัน

sonicturbo