ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Saigado] Mana-san to Moya o Hanarete ทำลูกกันเถอะ 1/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 05, 2019, 08:03:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tgs

ภาพสวย เนื้อเรื่องหน้าคิดตามผมอยากอ่านต่อแล้วๆๆ ::JubuJubu::

zeref

เนื้อเรื่องน่าติดตามอยากรู้จังว่าจะจบยังไง

Kuraudo

เนื้อหาน่าสนใจดี ::Yes!::

Mr.BMan

ถ้าป้าไม่สวย ก็คงปฏิเสธไปแล้ว
แต่ป้านี้อย่างสุด ขอรับไว้ด้วยความเต็มใจแหละกัน  ::Bloody::

***ชื่อเรื่องไทยเอาเป็น"ทำลูกเพื่อพ่อ" แหละกัน 5555  ::DookDig::***

ถุงยางอนามัย

ตามมาจากตอน 3 ครับ งานดีจริงๆ ครับ ทั้งภาพและคำแปล

edit : เริ่มรู้สึกว่ามานะน่ารักขึ้นมาแล้วครับ รอสาวตอน 4 อย่างใจจดใจจ่อเลยครับ

ยศภัทร เล

ตระกูลนี้น่าสนใจ ล่อกันเองในตระกูล 5555
มีสายเลือดบริสุทธิ์ด้วย

enbroke

เนื้อเรื่องน่าติดตามครับ คิดว่าตอนแรกๆไม่ยอม แต่หลังๆน่าจะๆได้หลายคนอยู่