ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Saigado] Mana-san to Moya o Hanarete ทำลูกกันเถอะ 1/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 05, 2019, 08:03:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เตอร์ เอง

มันเกิดอะไรขึ้นนนนน ผมว่าพระเอกต้องได้ทั้งหมดแน่ๆเลย

Neo Rory

ดูท่าเรื่องนี้น่าพระเอกน่าจะชอบป้าตัวเองอยู่หละ
อยากเห็นแม่พระเอกจริงๆว่าหน้าตาจะสวยไหมเนี้ยขนาดป้ายังสวยเลย

ดูเหมือนจะเป็นหมู่บ้านแปลกๆเหมือนเรื่องบางเรื่องนะเนี้ย

biggerz biggerz

อื้อหือ แนวอายุมากกว่านี้เด็ดจริงๆ ร้อนแรงดั่งไฟเผา

munkza

โดนบังคับใจกันแบบนี้ก็น่าเห็นใจนะ แต่ได้ตั้มสาวๆก็อีกเรื่องนึงนะพ่อคุณ

natees

st4rking1

เนื้อเรื่องน่าสนใจมาก น่าติดตาม ขอดูทุกตอนยาวๆเลยละกันครับ ขอบคุณมาก ::YehYeh::

Cake'Z

ยังดีนะที่ได้ทำกับคนที่เชื่อใจที่สุดของบ้านนั้น ถ้าไปโดนบังคับกับครไม่รู้น่าจะกระอักกระอ่วมกว่านี้เยอะ

อ่ะหือ... ได้กลิ่นแนวมันคุ้นๆอยู่นะ แต่นึกไม่ออกว่าเรื่องอะไร

asdfff

glaciar

อะไรจะโชดดีขนานนี้ เงินที่อยากได้ก็จะได้ แถมได้เมียอีก สบายตัวแล้ว
ขอบคุณครับ ชอบแนวหลายๆตอนแบบนี้ มันน่าติดตามดีครับ  ::Fighto:: ::Fighto::

upsxxx

ลายเส้น อ.แกสวยจริงๆนานๆทีจะได้อ่านเนื้อเรื่องยาว สนุกสมการรอคอยจริงๆครับ

BiBPY

อืมม จะว่าดวงดีก็ได้นะนี่เงินรักษาพ่อก็ได้แถมได้เมียอีกด้วย แถมเมียนี่ก็คนที่ชอบ โอ้ยดวงดีจังเลยเว้ย ดูจากโครงเรื่องน่าจะออกไปทางฮาเร็มแหละนะคงไม่เป็น ntr ตามที่ท่านว่าหรอก

ดูเหมือนจะเป็นหมู่บ้านที่ดูแปลกๆ แฮะ
คงจะมีความลับเยอะน่าดู

angtee

zetta44