ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Saigado] Mana-san to Moya o Hanarete ทำลูกกันเถอะ 1/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 05, 2019, 08:03:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

SikerWoo

ได้ทั้งเงินได้ทั้งเมีย ได้รักษาพ่อ แต่ มันจะพลิกล๊อคทีหลังป่ะนิ 
TTT

Kolo Olo

เปิดหัวมามึนตึบเลย ครอบครัวเลือดบริสุทธิ์เลย

Crypt

เนื้อเรื่องน่าติดตามดีนะ แนวสาวใหญ่ซะด้วย แต่เห็นภาพละกลัวจบ bad end จริง ๆ

เยี่ยมคุณป้าหุ่นดีจริง ๆ  ::WooWoo::

drof666

ใช้เงินล่อแบบนี้มันเรียกว่า มัดมือเย็ดชัดๆ
ปล.ชื่อเรื่อง ช่วยมานะให้เป็นแม่คน

TZONE

เนื้อเรื่องดีนะ หนูตกถังข้าวสาร ได้ครบ จบเลย แต่ยายๆ จะน่ากลัวไปไหน เห็นแล้วหยองเลยทีเดียว

Edit: ว่าแต่นางเอก ดูไม่เหมือนป้าเลย เหมือนพี่มากกว่าอีก

lux666

จ้างเด็กมาทำลูก แต่สายเลือดมันใกล้กันมากนะ

lostcar_jojoe

เนื้อเรื่องแปลกๆดี แต่คิดว่าจะให้ทำจนท้องแล้วปล่อยไปแต่ไอ้หนุ่มนี่คงจะไม่กลับแน่นอน

thai4id

เอาน่า ของฟรีแถมได้ตังค์

แถมได้เปิดซิงด้วย
อะไรๆ ก็กู

Tanadon Ramasong

ได้ทั้งเสียว ได้ทั้งเงิน เอาเลย
ย้อนกลับมาอ่านอีกที ตามเกร็ดรายละเอียด เออ เค้าผูกเรื่องดีนะเนี่น

gfthebc

สาย​เลือด​อะไร​ครับ​เนี้ย​น่าสงสัย​จริงๆ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ ไม่​อยาก​ให้​ทำเพราะ​เป็น​หน้าที่​เลย​ครับ​ อยาก​ให้​มีความสุข​ความ​ผูกพัน​ด้วย​จัง​เลย​ครับ​

mspeed

นี่เรียกว่าถูกบังคับจิตใจดีมั๊ยครับเนี่ย
บังคับแบบนี้น่าจะให้อภัยกันได้นะ
ในขณะที่ไม่มีเงินเนี่ย อะไรที่ทำได้ก็ต้องพยายามที่สุดล่ะ

nuunung

ผมคิดว่าเจ้านี่น่าจะตัดสินใจยากเพราะน่าจะยังซิงอยู่ แถมเป็นเรื่องที่น่าอึดอัดใจที่ต้องเอากับญาติตัวเอง แต่ก็ถึงว่าโชคดีสุดๆเลยนะที่ได้ทั้งเมียได้ทั้งเงิน