ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[DL Mate] Pandemic - ENDGAME 3/3 จุดจบไวรัส [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 09, 2019, 06:09:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

atta100

lamom

สงสัยอยู่ว่าผมดำ ก็ฉีดแล้วทำไมเหมือนคนที่ติดเชื้อ แต่ควบคุมตัวเองได้
ต้องได้วัคซีนก่อนติดเชื้อนี่เอง น่าสงสารนะ
แต่ ญ ในเรื่องนี่แจ่มทุกนางเลย

Genivaldo Lopez

ชายสี่ยังหมี่เกี๊ยว

นั่นผ้าคลุมล่องหนเหรอวะนั่น
ยังไงก็ขอขอบคุณคับ

Zusumiya

zilvy sovereign

ห๊ะ เอาผ้าปิด มองไม่เห็นก็ไม่สนใจแล้ว

pooh21

ถ้าให้เดานะครับไอ้หนุ่มคนนี้ก็คงติดเชื้อไปตามระเบียบ และไม่มีใครสามารถรักษาหรือยับยั้งเชื้อนี้ได้

เจ้าควระต่อต้านสิ่งไม่ใช่เข้าร่วม
เป็นไปตามคาดเลยครับว่าไม่มีใครรักษาได้ เสียดายจังครับน่าจะมีต่อไปอีกนะครับ จบแบบรวบรัดตัดตอนจังนะครับ

strikef.

ถ้าจะโดนยาวแล้วหละมินาโกะ ไปหาอาจจะเห็นแต่ภาพบาดตามากกว่านะ อย่าไปเลย

แบบนี้ก็ได้เป็นพระเจ้าแล้วดิ ยินดีด้วยนะ

Magman09

คือไร ไม่รู้ว่าอยากกลับไปด้วยไหม หรือว่าโดนสะแล้ว
====================
ยาวๆไป แต่ตอนจบหมือนจะโดนตัดจบนะสิ  หาเหตุลงได้ไม่สมูทเลย

blueescape

Arkanam

ดูท่ทางมินาโกะไม่น่ารอดถ้าเจอระบาดขนาดนี้
แต่ก็ทำให้ลุ้นดี

mendark

มินาโกะไม่น่าจะรอดแน่ ๆ เลย แต่จะโดนแบบไหนเท่านั้นเอง พระเอกคงไม่ใจสลายนะถ้าเจอภาพแฟนตัวเองเจอแบบหนัก ๆ เข้าไป

เดาไว้ไม่ผิดเลย แต่พระเอกกลับชอบเสียอย่างนั้น อาจเป็นเพราะใจสลายที่เห็นภาพแฟนตัวเองมีเซ็กกับผู้ชายมากมายขนาดนั้นก็ได้ ทำใจยากจริง ๆ

sukit

นี่แหละที่เขาบอกว่าควรใช้ยาให้พอดี เป็นไงหละ มีความสุขจนตาย 5555

Goodsex

ไวรัสอย่างดีอุตส่าตามหาแฟนสาว...เจอเต็ทๆ

4251522