ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน คนไข้

เริ่มโดย DR.MAN, พฤษภาคม 03, 2019, 12:58:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

knightmoon

หัวเรื่องน่าจะเป็นมะพร้าวแก้วสื้อรักนะเนี้ย น่าจะเข้าสุดๆ ::Glad::

Nattapon Saithong

เป็นหมอฟันนี่กดีจริง ๆ ครับ ฟันไม่ยั้งเลย

Bom Wasitpol

หมอฟัน ได้ฟันสมชื่อจริงๆครับ อ่านแล้วเขิลแทนเลย

phurin84

อยากเป็นหมอฟันจังเลยครับ พอดีชอบฟันเหมือนกันครับ 

boon66

อ่านไป คิดภาพตามไป
หมอแมนก็มีมุมโรแมนติคเหมือนกัน
นึกว่าจะเป็นจอมวางแผนอย่างเดียวเสียอีก

legacy

verbatim

Millic

ขาวดำ

อ่ะเหื้อ นึกถึงตอนยัง novic แล้วก็เอิ่ม มันเป็นอย่างนี้แหละ 555

ถือว่าจบแบบ happy endding ล่ะนะ

จนตอนนี้ได้ยินชื่อเว็บบ้านบ่อยๆ แต่ก็ไม่รู้ที่ไปล่ะครับ เหอๆๆ เสียดาย ได้ข่าวว่าปิดบ้านไปแล้วด้วย เหอๆๆๆ
มันก็ไม่แน่

winpooh

797979

หมอฟันกำลังจะฟันนางตานีอุ้ม(ชุดไทยสีเขียว)

synivorn

เดาไม่ถูกว่าพี่อุ้มจะจัดการ คุณหมอ ยังไง  แต่ทายว่าคุณหมอน่าจะเอาพี่อุ้มหลายทีอยู่

johnyred59

สำนวนและลีลาการเขียนนี่ยกนิ้วให้เลย ชวนให้ลุ้นตามตลอด สรุปว่าเป็นหมอฟันจริงๆ เพราะหมอจ้องแต่จะฟันท่าเดียวเลย

birdchangmai

เนื้อเรื่องน่าติดตามอ่านดีมากครับ ขออ่านต่อนะครับ