ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ooyama Kina] Relaxation Hospital พยาบาลสาวสุดเอ็กซ์[แปลไทย By HypN♥s](Uncen)

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 19, 2019, 07:47:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เรื่องนี้มีซ่อนข้อความ ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นทืไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

** ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

nekki

ถามจริงใช้แขนซ้ายแทนแขนขวาที่เจ็บไม่ได้รึ  อันนี้ข้องใจ นางเอกไปล็อกประตูแน่นอนแล้วค่อยมาสนุกกับพระเอก ดูแล้วตอนจบน่าจะเป็นแฟนกันHappy END
EDIT: จับหักแขนเลยรึ แอบบโหดใช้เล่นนะนี่นางเอก หรือว่าซึนอยากให้พระเอกอยู่โรงพยาบาลต่อกันแน่นะ

tongjedsada

พยาบาลน่ารักมากกกกกกก ตอนจบยังไงผมว่าก็ แฮปปี้ เอนดิ้ง แน่ๆ ครับ ดูทรงแล้วเธอคงแค่รู้สึกตกใจเฉยๆ ที่เห็นภาพนั้นยังไงก็กลับมาแน่นอน  ::Shy::

โห้ยยไอ้หนุ่ม แม่งใจร้อนมากๆ 555 แต่ตอนท้ายที่หักแขนนี่พยาบาลจงใจแน่ๆ เลย 5555

iamdevil

พยาบาลน่ารักครับ เดิ๋ยวขอดูต่อก่อนนะครับ แต่เดาว่ากลับมาชัวร์

อยู่ต่ออีก2อาทิตย์ ยาวๆละครับทีนี้

poloxz

นานควรฝึกใช้สองแขน ให้คล่องนะ
จะได้ไม่อดๆอยากๆ

เป็นสองอาทิตย์ที่สามารถหาจ้ออ้าง
ให้รับผิดชอบแล้วได้ด้วยซิ

แบบนี้ได้จัดทุกคืนแน่นอน

elviswhat

เอิ่บบบบ คนกำลังแฟ้บเลย จิ้นถึงสาวพยาบาลสุดเอ็กกำลังได้ที่เลย ดันมาเจอซะได้นี่สิเสียฟอร์มหมดพ่อหนุ่มเรา

เวรกรรม กำลังจะหายอยู่แล้วดันไปซ่ากับยูอิ แบบนั้นเจ็บต่อเลยไม่รอแล้วจ้า แต่ถ้าเจ็บต่อแล้วได้เจอยูอิอีกตั้งสองอาทิตย์ผมก็ยอมละคร้าบบบบ

noohun

ไอ้หมอนี่........เอ็งแอบทำไม่ได้รึไงฟะ ห้องนํ้าก็มี แต่แน่นอนว่า เพราะเป็นเรื่องอย่างนี้ คงโดนยูอิซังจับ"กายภาพบำบัด"ให้แน่นอน

บอกได้คำเดียวว่า สมควรโดนแล้วครับ
แต่เคราะห์ดี ที่ต่อจากนี้จะมีคนมารีดนํ้าให้

niceanglev

เดี๋ยวต้องกลับมาช่วยแน่นวล พยาบาลก็อยากเหมือนกันนะ

edit หักแขนให้อยู่ต่อ จะได้เอากันต่ออีก

Northstar Rta

พยาบาบสาวสวยแบบนี้น่าจะสงสารคนไข้ยอมช่วยบำบัดน่ะ
โดนสาวหักแขนต้องอยู่อีก 2อาทิตย์คงได้กันอีกยาว

B&B

จบแบบไหนสินะ อืมๆ น่าจะนอนโรงพยาบาล​ต่อแน่ๆ เลยละพระเอกนะ อิอิ

หน้าอกตอนใส่ชุดพยาบาล​ใหญ่กว่าตอนถอดอีกนะเนี่ยยย

::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

ฮ่าๆๆ ตามคาดที่ต้องนอนโรงพยาบาล​ต่อ ส่วนมากเปิดมาอย่างนี้ นอนโรงพยาบาล​ต่อทุกรายคร้าบบบบ อิอิ

แต่ถ้าเดาให้ช่วงเวลา 2 อาทิตย์​ที่อยู่คง... อิอิ ทุกตืนแน่ๆ อิอิ

ตอนใส่ชุดดูใหญ่กว่านอนถอดจริงๆ แหละครับ ไม่แน่อาจเป็นมุมของภาพก็ได้มั้งนะ

ขอบคุณ​ครับ​

nowhereman

ท่าจะอึดอัดมานาน ถอดปุ๊ปก็ชักเลย  ส่วนคำตอบงานนี้ไม่ต้องคิดว่า พยาบาลเป็นฝ่ายรุกเองแน่ๆ

ผิดคาดนิดๆ แฮะ พยาบาลไปไม่สุด แต่หักแขนนี่จงใจป่าวเนี่ย จะได้อยู่ทำต่ออีกนานเลย

PEE WAII

อ่านจนจบ เกมส์พลิกนึกว่า ดยาบาลจะจัดการ ที่ไหนได้ พ่อหนุ่มเรา อดใจไม่อยู่ จัดการเองเลย

xfreestylex

มือซ้ายก็ว่าง มึงมันกระจอก 5555 แต่พยาบาลเห็นแล้ว เดี๋ยวพยาบาลช่วยกายภาพแน่นอน.

อยู่ต่อยาวๆไป 55555

Tdestiny

หงี่จัด แต่ดันไม่เดินไปห้องน้ำ

จิตใจเอ็งทำด้วยอะไรเนี่ย555

ถ้าเจอแบบนี้ ต่อให้แขนหักอีกกี่รอบก็ยอม พระเอกนี้ใจได้มากครับ55

flukehaha

โอ้วพยาบาลสาวหุ่นดีจริงโดยเฉพาะตรงนม
****ดูทรงพระเอกก็พักต่อเรื่อยๆแหละนางเอกแรงเยอะขนาดนี้
Manchester United Football Club
We are Red Army