ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[] I won 1 billion yen ไปสวรรค์แค่ล้านเดียว 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 26, 2019, 10:43:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

PaulA

ขนาดถูกรางวัลยังเป็นแค่เหลืองต้องรวยขนาดไหนถึงจะแดง

คนที่พามาดูมีเล่ห์แปลก อย่าปล่อยให้ความเงี่ยนครอบงำเจ้า

Creader

เปิดมาเป็นสีเหลืองนี่ต้องมีภาษีแพงแน่ ๆ

ตอนนี้ก็สุขกับความเป็นสีเหลืองไปก่อนนะ

naris1423

สงสัยว่าทำไมจะต้องมีการแบ่งคลาสด้วย และพลเมืองบนเกาะจะเพิ่มคลาสจะต้องทำอะไรบ้าง

Edit :  อ่านจนจบ เข้าละว่าเพื่อเป็นการแบ่งชนชั้นการปกครอง เพื่อให้เป็นราชา กับทาส ทาสไม่สามารถปฏิเสธราชาได้

เป็นราชาแบบนี้ ก็เสียวได้ตลอดเวลา 1 ล้านเยน ก็ไปสวรรค์ได้จริงๆด้วย

jamebond000

onzoul

ขนาดแค่สีเหลืองยังดูแล้วทำได้เยอะ มันน่าจะมีสีพิเศษที่สูงสุดนะ

toptime

เด็ดเลยครับได้ทั้งเกาะ
สุุดยอดไปเลยครับ
คลาสเหลืองทีเด็็ดสุดๆ
ขอบคุณครัับ

nekogeneration

งงง ทำไมถูกล้อตเตอรี่ไม่ได้ตังแต่มาเกาะแทน
::Crying:: เข้าใจละรางวัลคือลอทเตอรี่แบบนี้แต่แรก

ปลอกแขนของเมืองนี่ไว้ซั่มอย่างเดียวเลยหรอ 5555

pagoza

โอย อยากจะไปอยู่เกาะแบบนี้ รีบๆเก็บตัง เปลี่ยนสีเลย ลุงงงงง เล่นยกเกาะ
ภาพสีทั้งเรื่องเลย ดีครับ

Cassa

ซื้อตั๋วที่ไหนจะรีบไปให้ไวเลย น่าสนใจมากกก อ่านสนุกอะ อยากรู้มีข้ามคลาสไหม?? หรือเราจะโดนสวน5555

11HP

สองสาว​ จะเอาปลอกแขนมาผูกเป็นโบว์หรือป่าว​ แต่ถ้าไม่มีปลอกดูท่าจะเสียเงินต่อไป​คลาสสีแดงแน่ๆ​

นั้นไงมีอัพขั้นต่อจริงๆ​   แต่ลุงก็สุดจริงหิ้วทั้งชั้น​สวรรค์จริงๆครับ​แบบนี้

losisol

GoDeRsOuL

เรื่องนี้เหมือนจะเคยอ่านอิ้ง

ถ้าจำไม่ผิด เหมือนมันจะไปทำไรสักอย่างแล้วโดนลดชั้น
ว่าแต่ถ้ามีเมืองงี้จริงนะ อันดับแรกหาเงินก่อนเลย 5555

bidchimcream