ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Aomizuan] InCha Bishoujo wa Tannin 1/2 คุณครูเยดุ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 15, 2019, 04:17:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oopoip

::Dribbling::
แนวนักเรียน กับเนื้อเรื่องได้อารมณ์มากครับ

apichart2523

อาจารย์สอนดีขนาดนี้ลูกศิษย์ต้องตอบแทนบุญคุณด้วย

ครูนี้ช่าสงกล้า ถ้าแน่จริงจัดการแม่ยายด้วยซิ

garlicsclub

::Evil::เป็นอาชีพที่ต้องอดทนจริงๆนะครับ บอกตรงเราคงไม่สามารถ - -"

Ilovefuck

Makh

นางเอกหุ่นเกินวัยมาก มิน่าครูหลายคนถึงโดนไล่ออก

นางเอกสวย หุ่นดี แต่ตอนนี้เริ่มสงสารนางแล้วสิ่ ความสวยความงามบางทีมันก็น่ากลัวเกินไปแล้ว

tonza221

ปรึกษาเรื่องโดนแกล้งไม่พอได้ที่ปรึกษาเรื่องเพศศึกษาอีก
สุดท้ายก็กลายเป็นคนล่ะคนเลยอาจารย์เอ้ยยย

evillacus

หนูจะมายั่วไม่ได้นะหนู  ::HeyHey::

----------------------

ตัวอย่างตอนต่อไปเริ่มสงสารนางแล้ว อะไรจะขนาดนั้นหนู

Peeba Aomaom

อาจารย์หลอกเด็กหรือเด็กหลอกอาจารย์กันแน่เนี่ย

โอ้วดาร์กมาก สงสารนางเอก

thum2520

หุ่นพิชิตใจอาจารย์เลยครับ เรียกได้ว่าสุด ๆ เลย

ghostpirateza

อาจารย์จะโชคดีเกินไปแล้ว

เห็นตัวอย่างตอนสองแล้วตับของฉันนนน

P43054105

sand12433

นางเอกหุ่น x มาก มาทรงนี้ โดน rape แน่นอน รอลุ้นตอนสองเลยครับ

akasaboy

และแล้วอาจารย์ก็เป็นคนที่ 4 ที่โดนไล่ออก

ทำไมนางเอกมันบื้อขนาดนี้
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

serendipity

อาจารย์ต้องรับผิดชอบโดยให้หนูเป็นเจ้าสาวของอาจารย์นะคะ

zleep

มาขนาดนี้ใครหล้ะจะอดใจไหว หุ่นในฝัน

ดูจากทรงแล้วเพื่อนมาเห็นอีก 4P ไปเลยแจ่มๆฮะ