ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Cuvie] Minna Nakayoku Kouhen แฟนจำเป็น ตอนที่ 2[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 25, 2019, 06:28:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tadds

มาแบบนี้ได้คู่แน่นอนครับ
edit: ได้ทั้งคู่จริงๆด้วยแต่ไม่ได้ลอง3pนะเนี้ย

foreveriq

นั่นไง ลายออกเลย เจอเพื่อนยั่วเข้าให้ เพื่อนเขาก็ไม่ผิดนะ แนะนำเพื่อนเอง

ED: ดีนะไม่ NiceBoat น้องไม่ยันโชคดีไป แบบนี้มองหน้าพี่สาวยังไงนิ ได้ทั้ง หลาน ทั้งเพื่อนหลาน

B&B

มีหลานขี้หึงแบบนี้สักคนจะดีใจมากกก ว่าแล้วต้องมีประเด็นแบบนี้ แหม่~ ทายถูกจริงๆ ด้วย อิอิ

น่าจะจบแบบ 3p ไม่ก็แค่จบคู่นี้ เหมือนกับว่า เพื่อนแค่มาเตือนว่า ถ้าไม่ยอมรับความรู้สึกตัวเอง ระวังจะโดนหมาคาปไปแดรก ที่คิดๆ ไว้ก็ 2 แบบนี้แหละครับ

::Beggar:: ::Beggar:: ::Beggar::

เจ้ๆๆๆๆๆ หึงแรงไปแล้วเจ้ โถ่~ ที่เดาๆ ไว้ผิดเลย แหม่แต่จบแบบนี้มีหวังพระเอกแห้งตายแน่ๆ

อยากให้มีต่อมากๆๆ อยากรู้ว่านางสองคนนี้จะมีไม้เด็ดอะไรซ่อนอยู่บ้าง แหม่~ รินกะก็เซ็กซ์​จัดรุกหนัก แถมหึงหวงโหด ส่วนน้องหมิวเราก็ขี้งอนสุดๆ ถ้าไม่โดนสักน้ำคงไม่หายโกรธ แต่ที่รู้ๆ นางโดนน้ำเดียวหลับเป็นตายเลย เพื่อนกำลังมีอะไรกับน้ายังไม่รู้ตัวอีก หลับลึกดีแท้

โอ้ยยยย ชีวิตพระเอกเราหลังจากนี้จะเป็นยังไงเนี่ยยย มีสองทางคือยอมแห้งตาย กับหนีสุดชีวิต เพราะทั้งคู่ร้ายสุดๆ

ขอบคุณ​ครับ​

natthapon.sinsadee

แผนแยบยลจริงๆนะครับ คุณหลาน ถึงจะทดสอบน้า ก็เถอะ คิดว่า คงจบกันที่3P มั้งครับ

bartender

ฟันธง จบแบบ ฮาเร็มแน่ๆ แต่เหมือน เด็กคนแรกมีแผนอะไรสักอย่าง
ผิดคาดแค่ หึงคุณน้า 555 แล้ว หมิวก็เสร็จแล้วหลับสบายไม่ช่วยคุณน้าเลย

siwapeeza

ว้าววว ว่าแล้วต้องเสร็จหมด 5555  สุดท้ายจัด 3 p ชัว

โดยทำโทษบบนี้ดีหรือไม่ดีนีี่ 555

civil2

โดนหลายปล้ำแน่ๆงานนี้ แต่จะยังไงต่อ คงไม่เลิกกับเพื่อนหลานหรอกมั๊ง ยังไงๆก็คบกับหลานแบบโจ่งแจ้งไม่ได้

ตกใจ นึกว่าจะแบล็คเมล์ ที่ไหนได้ ขู่ให้แตกใน 5555

elviswhat

เอ๋? สรุปเรื่องราวมันยังไงกันแน่เนี่ย ใครปั่นใครกันแน่งานนร่แต่คนที่น่าจะงงสุดก็คงเป็นนาโอะนี่ล่ะ รินกะกับหมิวนี่ยังไงกันนะสองคนนี่

เอาจริง ๆ ทั้งสองสาวก็แอบชอบนาโอะคุงทั้งคู่นั่นล่ะ แต่หมิวเองอะล่ะที่ไม่กล้าบอกว่าชอบนาโอะ พอรินกะมาเป็นแฟนแบบนี้ ความซวยก็บังเกิดกับนาโอะแล้วล่ะแบบนี้ จะรับมือสองสาวไหวไหมนิ

see2277

อ้าว จะได้กันเองไหมน้า

5555 ได้ควบ 2 เลย ไม่แตกในไม่ยอมด้วย คราวนี้ฟ้าเหลืองแน่ๆ

oninomo55

รัก3เศร้า รึเปล่าจะจบยังไงเนี่ยยย หรือเพื่อนตั้งใจจะช่วยเฉยๆ

ได้สองแน่เลย555

Tdestiny

สุดจริงพระเอก ได้เย็บเพื่อนหลานแล้วยังได้หลานตัวเองต่ออีก

ชอบตอนจบตรวที่ไม่มีใครเศร้า หรือพระเอกมันเศร้านิดนึงหว่า555

vincenttatto

ฌถ่มาตรงไปหน่อยแบบแอบรัก นึกว่าจะมีหักมุม

อ่านจบก็ไม่มีแบบมาแย่งอะไรNTR เลย เศร้า แต่ก็ขอบคุณครับ

pizzahutcha

จิงก็อิจฉาน่ะ มีสาวมาติดพันตั้ง 2 คนชีวิตจิงแม้แต่คนเดียวตูยังไม่มีเลนง่ะ คิดแล้วอนาถแท้ ::Orz::

Ed อ่าวมีคดีพิกซ่ะงั้น อยากให้แตกในก็ไม่บอก

Kit.m555

อ้าวหึงได้ไง แนะนำมาเอง หรือว่ากำลังจะเลิกกับแฟนแล้วกลัวเหงา ::Hmmm::
ตอนจบนี่เสร็จแน่นอนแล้วก็ส่งรูปไปอวดกลับคืน ::Grimace::
EDIT : จัดแตกในสะงั้น ดันรินกะมาเห็นแถมถ่ายแบล็คเม ไว้อีก
มัน่าจะมี EP 3 เนอะ จะได้แย่งกันว่าของใคร ::Reader::

thaiman1986

นั่นไงคิดไว้แล้วหลานสาวตัวดีต้องมีแผน ส่งเพื่อนเป็นแฟนน้า แต่เพื่อนหลานก็แน่นอนครับ จัดด่วน จัดเต็ม เก็บภาพไปอวดเพียบ หลังจากหลานสาวดูรูปแล้ว เลยหึงขึ้นสมอง จนต้องตามมาถึงห้อง คาดว่าหลานสาวต้องคิดต้น-ดอกเพื่อชิงของรักคืนมา  ไม่แน่นะ อาจจะมี 2-1 ก็ได้ ใครจะไปรู้ ^_^