ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Cuvie] Minna Nakayoku Kouhen แฟนจำเป็น ตอนที่ 2[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 25, 2019, 06:28:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ensd-07

ได้มีการบวกสาวเพิ่มแน่นนอน แล้วอีกคนก็มาเจอ แล้ว 3p ไป

จะออกแน่ว  3 p ก็ไม่ถึง เพราะอีกคนหลับไปแล้ว

condominium

อ่านแล้วไม่เข้าใจอ่ะ ดูไม่เป็นเหตุเป็นผลกันเลย รักตัวเอก เลยแนะนำให้รู้จักคนอื่น เพื่อ? แถมโวยวายอีกตอนพระเอกกะคนที่แนะนำ xxx กันทันที งงจริง

จบแล้วก็งงอยู่ดี แต่ช่างเหอะ การ์ตูนแบบนี้ก็คงต้องสรุปว่า รวบสองเลย จบๆไป

noohun

เป็นไปตามคาด ที่คุณหลานสาวแอบมีใจให้
ที่ทำไปทั้งหมด รวมทั้งเรื่องที่มีแฟน น่าจะทำไปเพราะจะได้ตัดใจได้
แต่ดันส่งผลตรงกันข้ามซะอย่างนั้น ::HoHo::

จะให้ดี ก็พยายามคืนดีกับแฟน แล้วโน้มน้าวให้3P ซะ
แต่จะฟ้าเหลืองรึเปล่า นั่นเป็นอีกเรื่อง

iten1234

หลาวสาวหึงคุณน้า เลยเอากับคุณน้า หลานสาวหลับ แฟนมาเจอ เอากันหนัก หลานสาวยังอยู่ข้าง

alaaum

ได้มั้งคู่รึเปล่าตอนจบ แต่นี่หลานเองนะ

Edit ได้ทั้งคู่จริงๆ แถมยังโดนแบล๊คเมล์อีก ไม่รอดแน่ๆ เหนื่อยอีกนาน

แมงโก้ส้นตีน

ฮาเรม อยากให้ฮาเรม  ::Evil::
หลานน่ารักซะขนาดนั้นนี่นะ ถึงขนาดมาหาถึงห้องด้วย
ดีไม่ดี จะยอมให้สด แตกใน เกทับเพื่อนสาวไปเลย  ::Shy::

บอกว่าเป็นเพื่อนแต่กับเรื่องดุ้นนี่ดูจะเป็นคู่แข่งกันนะ  ::Shy::

lock18z

พึ่งเอาเพื่อนหลานเสร็จ หลานดันมาอีก เพื่อนหลานจะวนกลับมาเจออีกปะ
วนกลับมาลงโทษอย่างสาสม

Tok0126

หลานแอบหลงรักน้า

Edit: น้าเสน่ห์แรง ได้คู่เลย 555

zharixx

นั่นไง หลานต้องมาหา งานนี้รักสามเศร้าแหงมๆ
edit: โดนงอลเฉย อีกคนหมดแรงก่อน อดรวบ2

aeo2005

ว่าละหลานเอาตัวมาให้กินถึงที่แหง๋

โอ้ยอยากโดน 3P จากเด็กสาวมั้ง

tamagot123

::Dizzy:: ง่าา เดียวนางน่าจะกลับมาแล้วเจอ 2คนนี้กำลังป้ำปี๊กันอยุ่ จากนั้นก้รวมวงสวิงกิ้ง

5555 เดาถุกแหะ ถือว่าจบแลบแแฮปปี้เอนนะงับ

hippopov2

พระเอกเราคงเหมาหมดทั้งหลาน ทั้งเพื่อนหล่านแน่ๆแบบนี้ แต่หลานกะเพื่อนมันจะมองหน้ากันติดมั้ยเนี่ยมีผัวคนเดียวกัน

ไอ้เราก็นึกว่าจะโกรธเรื่องอะไร นึกว่าโกรธที่แฟนมีกิ๊ก ที่ไหนได้โกรธที่แฟนแตกในเพื่อน แต่ไม่แตกในตัวเอง สบายตัวไปอีกนานล่ะพ่อพระเอก

wunman

เอาละไงที่คิดไว้เป็นจริง หลานแอบชอบน้ำซะงั้นแบบนี้ยน้าไม่ได้พักผ่อนแน่ๆจัดต่อไปเลย ว่าแต่จะมี 3P ไหมนะ

edit: ว่าจะออกแนว 3P ไม่ออกแหะกลายเป็นว่าหลับแถมอีกคนมาเจอกลับถ่ายรูปไว้ด้วย แต่จบแบบหัวเราะเอาฮาเลยครับ

ddcc

ผมว่าสุดท้ายก็ได้ทั้งคู่แหละนะ แต่งหมิวไม่ได้ก็แต่งรินกะบังหน้า อิอิ
ดูเหมือนจะคิดไกลไปหน่อย555 โดนแบล็คเมล์ซะงั้น น่าสงสาร

akine

::Bloody:: เด๋วนะนาโอะคุงคนบ้ากาม นี่นุ้งหมิว แอบรักคุณน้าเหรอเนี่ยตายล๊าวววว จะมี3pหมีตกมันให้เราดูมั้ยเนี่ย เจ้านาโอะคุงแกมันจะดวงดีเกินไปแล้ว แล้วทำงี้คุณแฟนจะรู้เรื่องมั้ยนะ
edit : 5555ย้อนกลับมาซะงั้นโมโหเพราะไม่ยอมแตกในเนี่ยนะ โอ้ย เจ้านาโอะแกจงฟ้าเหลืองตาย