ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
Y

เด็กอยากลองของ ต่อ 1

เริ่มโดย yokmanee, ตุลาคม 04, 2019, 09:35:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yokmanee

ผลลับที่ออกมาก็เป็นแบบนี้แหละครับเพื่อนๆ

เริ่มแรกก็ให้น้องสัมผัสควยเพื่อความคุ้นชินก่อนครับ ก็เลยปล่อยให้ดูด

ดูเหมือนน้องจะหลีกเลี่ยงการอม แต่หันมาเลียแทน(ก็น้องเค้าบอกว่ามันคับปากหายใจไม่ทัน)

จากนั้นผมก็เริ่มจากท่าง่ายๆก่อน

จังหวะนี้ลืมตัวครับเกือบจะกดไปมิดลำ แต่สุดท้ายน้องก็จิกผม ผลักผมออก

ผมเลยบอกน้องไปว่าเปลี่ยนเป็นท่าหมาดีกว่าจะได้ไม่เจ็บ(ผมหลอกชัดๆ555)

ผมกระแทกท่านี้อยู่นานพอสมควร จนน้องน้ำแตกไปแต่ผมก็ไม่หยุด ตั้งใจจะจัดให้ติดใจควยผมให้ได้ จนน้องแตกน้ำที่2 และ3 ตามมา สุดท้ายก็ตามภาพเลยครับ ล้มไปข้างหน้าจนเกือบตกจากเตียง จนผมต้องรีบเอามือไปจับขาไว้
.
.
.
.
.
ค่อยมาต่อน่ะครับ รอว่ามีใครสนใจคู่เราบ้าง

Phoowadol

อ่านบทสนทนา น้องผู้หญิงบอกใหญ่มาก ก็นึกว่าแซวเล่นที่ไหนได้ ของจริงนี่หว่า แต่ว่าหุ่นแบบน้อง ยังไงพี่ก็ ว่า ไหวอยู่น่า ว่าแต่ระวังถุงแตกกลางศึกนะจ๊ะ เพราะว่า ของเขาใหญ่จริง อิอิ ::Cheeky::   ::Shy::

yokmanee

ผมว่า กำลังดีครับ ไม่ใหญ่อะไรมากมาย

blackjack

civil2

teenee4you

โอ้โห้ นี้อะไรละนี้ สมกับที่บอกจริง สุดยอดอะ  อยากได้แบบนี้บ้างจัง ใหญ่ๆ นะ

aekkachai052

goorboyI

มีบนเก้าอี้มั๊ยครับ อยากเห็นเลย

nowhereman

น้องเค้าหุ่นดูกำลังได้ที่ น่าฟัดมากๆครับ ท่าหมาดูแล้วนี่แข็งเลย

sevenheaven

ถึงกับจุก
ขอบคุณที่แบ่งปันนะครับ
แต่ให้ดีเซ็ตบนเก้าอี้เอามาลงจะดีมากครับ

rotary

อยากเห็นตอนออกศึกบนเก้าอี้เลย ::Angry::

tstcuqwc

san2503

น่าอิจฉาครับ น้องหุ่นดีมากแต่สงวารน้องเจอของใหญ่ แต่จากเล่างานนี้มีติดพันแน่ๆครับ

Shine Muscat

::HeyHey:: สงสัยน้องติดใจละ อย่างนี้น่าจะมีอีกหลาย ๆ ศึกที่รออยู่
(อยากมีแบบนี้บ้างจัง)  ::Bloody::

ชีวิต ลั้นลา

แทงข้างหลังทะลุถึงหัวใจ...แทงข้างในแต่มาแตกข้างนอก...อิอิ