ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผีหลอกสายฟ้า ตอนจบ

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 26, 2019, 12:54:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chana chana

Ezio Auditore

อยากให้มีภาคต่อจังครับเดินเนื้อเรื่องดีมาก

พงศธร วีระหงษ์

ต่อภาค2เลยครับ เนื้อเรื่องเขียนได้ดีมาก

ชัยวัฒน์ แสนสุขใจ

tong3343

Sakdiwichai Ontong

เนื้อเรื่องดีมากเรื่องนึงเลยครับ แต่... ทำไมจบไวจัง

noraseth

แล้วจะได้เจอกันอีกไหมคู่นี้

sdgundams

จบแล้ว อยากให้มีภาคต่อนะครับ

johnywalker

ตอนนี้เสียวกับผี ฉายเดี่ยวเลย

gusjung111

จะจบยังไงเนี่ยแล้วจะมีภาคต่อไหม

tui0019

สนุกนะครับ ขอให้มีภาคต่อๆไป พลังยังเหลืออิกเยอะ

mspeed

แม้จะเป็นความสัมพันธ์ที่ไม่ถูกไม่ควร
แต่เมื่อถึงการจากลา ก็ทำให้เรารู้สึกเศร้าตามไปด้วยจริงๆ
ว่าแต่เธอคิดอะไรอยู่ในใจงั้นหรือ
ยังคาอยู่ในใจ รอท่านมาเฉลยในหลายๆประเด็นนะครับ

myidol

::Cheeky:: จบดื้อๆเลยนะครับท่านนักประพันธ์
::Angry:: ::Angry:: ::Angry::

Nu metal

ผีหลอกใช้คน เพื่อจะหลุดพ้น คนก็ได้ใช้ร่างกายผี ตอบแทน  เสมอๆ กันไป

babilone