ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผีหลอกสายฟ้า ตอนจบ

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 26, 2019, 12:54:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

testman

เปิดเรื่องมา มีการให้ปมติดมาตั้งแต่พระเอกเป็นใคร มีความสามารถพิเศษเหมือนจะต้องมีเรื่องราวไปทำอะไรบางอย่าง เลยนึกว่าเป็นเรื่องยาว
มาเห็นเขียนตอนจบ ร้องอ้าวเลย

kk2016

การที่เรามาพบกัน ไม่ว่าจะต่างภพภูมิยังไง ในทางพุทธก็ถือว่ามีกรรมต่อกัน การช่วยให้อีกฝ่ายพ้นกรรมถือเป็นบุญอันยิ่งใหญ่มากครับ

kupong

จบเร็วมากก น่าจะมีภาคต่อนะครับ

chanvich

::Oops::0[จบเร้วไปหน่อย ขอภาค ๒ ครับ กำลังสนุกเลย 

taton

งงกับชื่อเรื่องอยู่ตั้งนาน ที่แท้เป็นเพราะกรรณิการ์นี่เอง ดูเป็นรักที่โรแมนติกดีนะ น่าจะเป็นผู้ที่เข้ากันได้ดีมาก แอบสงสารทั้งคู่อยู่เหมือนกันที่ไม่ได้อยู่ด้วยกัน แต่งได้ประทับใจมากครับ เสียอย่างเดียวจบซะละ  ::Crying::

...
คลายปมได้ดีครับ บอกจากใจอยากให้มีตอนต่อครับ

rongler

Alligator

จบซะแระเสียดายจังอยากให้มีต่อภาค2นะครับและหวังอยากให้น้องกรรณิการ์สมหวังกับอัศนีอ่านแล้วเคมีดูจะเข้ากัน

isukjai5

น่าสงสารจัง กรรณิการ์คงจะรักอัสมาก แต่ก็ไปสู่ภพภูมิที่ดี และอาจจะได้เจอกันอีกในภายหน้า

Nong5670

ส่งนางฟ้าขึ้นสวรรค์เรียบร้อย

Poowanart Koedmanee

แนวนี้ไม่หลอนแต่เสียวครับ สนุกดี ติดตามเรื่องต่อไปจะเป็นแนวไหนนะ

Wattana ruangchai

อสนีจะลงเอยกับใครล่ะทีนี้กรรณิการ์ก้อไปแล้วลุ้นๆอยากให้มีภาค2

peristalsis

23pompompom

manoonsatt

จบซะแล้ว ขอบคุณสำหรับงานดีๆนะครับ ติดตามมานานละจะตามต่อไปเสมอครับ