ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผีหลอกสายฟ้า ตอนจบ

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 26, 2019, 12:54:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

miaownop02

bigbuff

7946410

เรื่องกำลังมัน สนุก มีต่อให้ด้วย

rxseven

ขอคารวะในฝีมือท่านผู้แต่งครับ

C-Master

เป็นการจากลาที่เต็มไปด้วยความรักจริงๆ ไม่มีความเศร้าหรือเสียใจเลย

ton2012

เสียดายจัง จบซะแล้ว
นำผลงานดีๆ มาแบ่งปันกันอีกนะครับ

longman_44

น่ามีต่อน่ะ..พล็อตเรื่องต่อได้อีกยาวเลยสนุกมาก

สมใจมาก

ขอบคุณครับ 
ติดตาม อย่างจดจ่อครับ

เสพสม

ped444

เดาตอนจบไม่ถูกเลยครับ นึกว่าจะยาวกว่านี้

[email protected]

Sawat Songprasop

เนื้อเรื่องเหมือนมันยังค้างคากับอีกในหลายบริบทเลย มันยังไม่ถึงบทจบบทสรุปอีกหลายประเด็นเลย
   จะมีต่อภาคสองมั้ยครับ

Boomm

สนุกมากครับ แต่จบแล้วก็น่าใจหาย

akennya

แนวโน้มตอนจบน่าจะจากผีด้วยดีนะ

synivorn