ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผีหลอกสายฟ้า ตอนจบ

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 26, 2019, 12:54:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

artherox

ตอนจบซะแล้ว นึกว่าจะมียาวๆ กำลังหลงรักกรรณิการ์เลยคับผม

exelier

จะจบแล้วเหรอครับ ติดใจมากเลย อยากให้ทำเป็นเรื่องยาวๆเลย สนุกจริงๆ

pp1659

จบเร็วไปหน่อยครับ เนื้อเรื่องน่ายาวกว่านี้ครับ

Kitchai kasemchotikan

กำลังสนุกเลยครับ เหมือนโดนตัดจบเลย แต่ก็ขอให้มีเรื่องใหม่ๆมาอีกนะครับ

Thongchai Wangsri

แนวเรื่องแปลกดี น่ามีภาคต่อคับ

Just Chillin

ขนาดตอนจบยังมีปมใหม่ๆโผล่มาอีก

alinezaa

แต่งสนุกมากครับ รอติดตามผลงานต่อไป

pukkung

ยังไม่อยากให้จบเลยครับ เนื้อเรื่องยังน่าจะต่อได้อีกครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

นัทโตะ

เสียวกะผีทิ้งท้ายน่าจะนานกว่านี้อีกสักหน่อย คืนสุดท้ายแล้วนะสายฟ้า

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

น่าสงสารกรรณิการ์จังเลยครับ

กลับมาเกิดใหม่แล้วมาเจอกับพระเอกอีกซักครั้งเถอะ

thullove07

สุดท้าย. กรรณิกาจะกลับมาพบกันอีกรึเปล่านะ

kenwin

singkanong

ยังคาใจอยู่หนอจบแบบห้วนๆแบบนี้เลยเหรอแห่ะๆๆ

Eberm

ทำไมตอนจบแล้วอ่านแล้วเหมือนพึ่งเริ่มเอง

สุชาติ