เมียโดนเด็กหนุ่มที่บริษัท7 | two-hitchhikers.ru

เมียโดนเด็กหนุ่มที่บริษัท7

• 30 ตอบ
  • 11972 อ่าน
*

ออฟไลน์ Hamleg

• Full Member
  • **
  • 194
  • 122
เมียโดนเด็กหนุ่มที่บริษัท7
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2020, 03:06:46 pm »
มา updateปครับ

หลังจากที่จับได้ ผมกับเมียก็คุยกัน และเมียบอกจะหยุดไม่ให้พวกหนุ่มเย็ดอีกแล้ว
แต่เมื่อวานวันเสาร์ตอนเย็นผมกับเมียเย็ดกัน ผมก็แตกใส่หีเมีย ส่วยเมียขย่มควยผมจนแตก อยู่ๆ เมียก็สารภาพ

เมีย:  เค้ามีเรื่องจะบอกเค้าไม่อยากโกหกอีก ที่เค้าบอกว่าจะไม่ให้ะวกหนุ่มรุมเย็ดอีก เค้าพยายามทำได้2 วัน สุดท้ายวันพุธพอโดนพวกหนุ่มเซ้าซี่ชวนไปเย็ดบ่อยๆ เค้าทนไม่ไหวลางานไปให้พวกหนุ่มรุมเย็ด อีก

ผมโกรธมากจากที่ตกลงกันว่าจะหยุด

ผม: ไหนว่าจะหยุด มันเงี่ยนมากจนทนไม่ได้เลยเหรอ
เมีย: ขอโทษ
ผม: ถ้าทำแบบนี้ก็ไม่ต่องอยู่ด้วยกันแล้ว

ผมด่าเมียไปและเมียก็เก็บเสื้อผ้า บอกจะกลับมาถ้าตัวเองใจเย็น ผมบอกจะไปไหนก็ไป

วันนี้ลูกๆ โทรมาหา ถามแม่ไปไหนผมต้องโกหกว่าไปทำโอที วันที่ 20 เราบอกลูกจะกลับไปหาที่ตจว. ยังไม่รู้จะยังงัยต่อ ผมไล่เมียไปเอง ตอนนี้กำลังคิดว่าจะโทรตามเมียกลับมาเคลียกัน ว่าจะเลิกกันจริงไหม

-----------------------------------------------------

UPDATE 10-02-2020
ขอบคุณทุกความคิดเห็นนะครับ

เมียผมออกจากบ้านไปอยู่บ้านอาของเค้า แถวๆลำสาลีครับ อารู้ว่าเราทะเลาะกันแต่ไม่รู้ว่าทะเลาะเรื่องอะไร
อาเมียเรียกผมไปและบอกผัวเมียกันมีอะไรค่อยๆคุยกัน มีลูกด้วยกันตั้ง 2 คนค่อยๆคุย

อ่อ ก่อนหน้านี้ที่เราคบกันมา 14 ปีกว่าๆ เมียผมไม่เคยมีคนอื่น ไม่เคยไปมีอะไรกับคนอื่น
มีครั้งนี้แหละครับ พอมีเข้าไปกลับติดใจ ปกติเมียผมออกแนวเรียบร้อยหน่อยๆ ไม่รู้ทำไมพอโดนเข้าไปถึงกับเปลี่ยนไปขนาดนี้ ไม่แน่ใจว่าเพราะควยหนุ่ทที่ใหญ่และยาวกว่าผมหรือเปล่า ที่ทำให้เมียเปลี่ยนไป หรือเพราะโดนรุมเย็ด

เรากลับมาคุยกันแล้วครับ เมียบอกว่าที่บอกความจริงเรื่องที่ยังแอบไปเย็ดเพราะไม่อยากหลอกผม ไม่คิดว่าผมจะโกรธขนาดนี้ เพราะคราวก่อนที่เลาาให้ฟังเห็นผมเงี่ยนควยแข็ง เพราะถ้าเขาจะปิดไว้ผมก็ไม่มีทางรู้

เมียขอโทดผมและคุยคืนดีกันแล้วครับ เรื่องราวจะยังงัยต่อก็ปล่อยเป็นเรื่องอนาคต แต่ตอนนี้เราเข้าใจกันแล้ว

ขอบคุณทุกความเห็นนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 10, 2020, 05:06:09 pm โดย Hamleg »

*

ออฟไลน์ err

• Legend Member
  • 2192
  • 938
  • ดอนควาย
Re: เมียโดนเด็กหนุ่มที่บริษัท7
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2020, 04:08:18 pm »
ต่อมรานแตกแล้ว  กู่ไม่กลับแล้วละ พาไปขายตัวเก็บเงินเลย  ดีกว่าให้เขาเย็ดฟรี

*

ออฟไลน์ โดเรม่อน

• Junior Member
  • 331
  • 789
  • --
Re: เมียโดนเด็กหนุ่มที่บริษัท7
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2020, 04:29:09 pm »
ถ้านี้คือเรื่องจริง ผมว่าก็โทรให้เมียกลับมาคุยกันดูๆแล้วถ้าครบกันต่อ คุณจะเชื่อใจเมียได้ไหมว่าจะไม่หยุดจะพอแค่นี้แล้วยังไม่พูดถึงโรคที่จะตามมาอีกนะครับ ยังไงก็ขอให้จบกันด้วยดีนะครับมีอะไรก็มาปรึกษากันได้นะครับ

หลังจากอ่านดูอีกทีผมคิดว่าเมียเก็บเสื้อผ้าออกไปแล้วไปนอนที่ไหน อย่าบอกนะว่าไปนอนกับไอหนุ่มนั่นถ้าเป็นงั้นคงยาวแน่ๆและแนะนำให้เลิกไปเลยดีกว่าแต่ถ้าคุณชอบอะไรแบบนี้ก็แล้วแต่คุณจะตัดสินใจเลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 10, 2020, 07:46:15 am โดย โดเรม่อน »

*

ออฟไลน์ poster007

• Gold Member
  • 1364
  • 113
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2020, 05:02:20 pm »
ให้เมียขายตัวแม่งเลยได้อารมดีเหมือนผมเอาเมียขายตัวมาทำเมียได้อารมณ์แบบ

*

ออฟไลน์ kit2516

• Banned!

• **
  • 130
  • 0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2020, 05:06:19 pm »
ถ้าเมียเก็บเสื้อผ้าแล้วไปให้หนุ่มเย็ดอีกถ้ารับได้ก้ออยู่แต่ถ้ารับไม่ได้เลิกเถอะคับดีกว่าจะทำรัยโดยใช้อารมณ์มากกว่านี้

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2020, 05:31:31 pm »
ถ้ายังรักเมียก็ต้องให้เปลี่ยนที่ทำงานละผมว่า  ตัดขาดจากไอ่หนุ่มนั่นไปเลย

*

ออฟไลน์ makecloud

• 350
  • 0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2020, 09:19:19 pm »
ตามกลับมาเคลียร์ดีกว่าครับ ถ้าเธอเลือกหนุ่มๆ ก็เลิกเถอะครับดีกว่าให้ลูกๆ โตมาแล้วรู้ว่าแม่เป็นคนยังไง ถ้าเธอทนได้ไม่ไปอีกก็ค่อยว่ากัน แต่คงทนไม่ได้หรอกเพราะแค่สองวันก็กลับไปหาหนุ่มๆ แล้ว เลิกกันแบบยังอยู่ด้วยกันก็ดีนะ ส่วนคุณก็หาคนใหม่มั่ง เพราะไม่ผิดต่อเธอด้วยก็เลิกกันแล้ว

*

ออฟไลน์ boyza55

• 490
  • 49
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2020, 11:11:45 pm »
เลิกเลยไม่ต้องตามเลวมากสุดๆ

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2020, 12:36:33 am »
รับไม่ได้ ก็คงต้องเลิกล่ะครับ แต่ถ้าคิดว่าพอรับได้ และนี่ก็เป็นความสุขของเค้าแบบหนึ่ง แต่ถ้าเค้ายังรักเราอยู่ ก็แล้วแต่การตัดสินใจ และก็ร่วมมือกันผ่านไปด้วยกัน

*

ออฟไลน์ ✿•ŚnőwïnĜ•❥~۵

• **
  • 154
  • 124
  • 😋...ทักทายได้คร๊าบ...ผญ.แท้จร้า😘😙
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2020, 12:55:27 am »
ถ้าจริงนี้คือแนะนำได้แค่ว่า ถามใจตัวเองดูค่ะ ว่าถ้าแฟนทำแบบนี้ต่อไปเรื่อยๆจะรับได้ไหม เพราะเราว่าไม่เลิกทำแน่นอนค่ะ ติดใจละคะโดนอาทิตละกี่ครั้ง ต่อให้ย้ายที่ทำงานก็ตาม ถ้าไปเจอสิ่งใหม่ๆก็อดไม่ได้อีก ถ้ารับได้ก็อยู่ไปค่ะ ถ้ารับไม่ได้กะเลิกค่ะ แม่ของลูกกับเมียไม่จำเป็นต้องคนคนเดียวกันนะคะ คิดดูดีๆ สู้ๆๆนะคะ ::Yes!:: ::JubuJubu::
❤💋kissing, petting and fucking fantastic lead to craving and sex are endless.💋❤

*

ออฟไลน์ archi ongtong

• Ultimate Member
  • 4660
  • 3
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2020, 06:44:46 am »
เป็นผมก็ไม่เอาเมียแบบนี้ หาใหม่ดีกว่า ::DookDig::

*

ออฟไลน์ 9toulek

• Senior Member
  • 864
  • 0
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2020, 07:02:45 am »
เมียติดใจการมีเซ็กแบบนี้
แต่อีกมุมนึงก็เหมือนคุณจะชอบเซ็กในแบบที่เมียเป็นนะครับ

*

ออฟไลน์ Teerachan FC

• Tiny Member
  • *
  • 11
  • 0
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2020, 01:53:15 pm »
เสพติดไปแล้วหยุดยากจ้า....สงสัยคงคืนดีกันลำบาก

*

ออฟไลน์ ponggunyuki2527

• Veteran Member
  • 1573
  • 497
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2020, 04:27:20 pm »
เลิกซะ จบๆๆไป

*

ออฟไลน์ aunkung0111

• **
  • 84
  • 0
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2020, 04:31:29 pm »
ควรจะเลิกแล้วก็ดูแลลูกซะ พยายามในส่วนของตัวเอง

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ