แปดปียี่สิบสี่คน ตอน เพื่อนคุย 1 | two-hitchhikers.ru

แปดปียี่สิบสี่คน ตอน เพื่อนคุย 1

• 21 ตอบ
  • 17877 อ่าน
*

ออฟไลน์ magna67t

• Full Member
  • **
  • 213
  • 1903
  • love is all around
แปดปียี่สิบสี่คน ตอน เพื่อนคุย 1
« เมื่อ: มีนาคม 09, 2020, 10:20:53 pm »
ยังจำพี่นกได้มั๊ยครับ  พี่นกหลังจากที่โดนพวกเรารุมวันนั้นแล้ว พี่นกก็ไม่ได้กลับมาอีกเลย  ผมได้ถามไอ้ชัยผัวคนสุดท้ายของพี่นก ก็ได้ความว่าพี่นกมีความสุขอยู่กะเสี่ยนั่น  มีกินมีใช้เหลือเฟือ แต่ยังไม่มีลูกคับ    ผมเปิดเทอมขึ้น ม 5 อยู่กรุงเทพกับเก๋ เมียคนนึงของผม  ก็มีความสุขดีครับ  พอปิดเทอมกลางผมกลับไปบ้านที่เมืองชล พี่นกโทรมาหา นัดผมไปเจอกันกับพี่ต่าย  พี่ต่ายเป็นคนในบ้านผมอีกคนครับ เป็นเพื่อนพี่นกตอนพี่นกมาทำงานที่หน้าร้าน ก็หน้าตาน่ารักอีกคน อัธยาศัยดี แม้จะไม่เท่าพี่นก ก็จัดเป็นผู้หญิงแถวหน้าของร้านผม  พี่ต่ายลาออกไปสูสีกะพี่นก เพราะว่าไปแต่งงานกะเสี่ยเหมือนกัน  แล้วจากนั้นก็ไม่เคยได้ยินพี่ต่ายอีกเลยจนมาวันนี้  พี่ต่ายอยู่แถวๆอ่างศิลา  พี่นกบอกว่าไม่เคยไปหาเหมือนกัน  ถึงวันนัดเราก็ตาม GPS มาจนถึงโรงแรมแห่งนึง ดูดีทีเดียว  พี่นกโทรถามพี่ต่าย เพื่อความชัวร์ พี่ต่ายบอกใช่แล้วโรงแรมนี้แหละ  พอเข้าไป พนักงานเปิดประตูด้านหน้าเป็นผู้ชายอายุน้อย น่าจะใกล้เคียงกับผม หน้าตาดีมากเลย  ผู้หญิงที่รีเซพชันก็เหมือนกัน ทั้งสองคนหน้าตาเด็กมัธยมเป๊ะ  คนนึงเดินมากดลิฟท์ให้ “ไปที่ชั้น 10 เลยค่ะ คุณต่ายรออยู่”
พี่นกทำท่าประหลาดใจมาก พี่นกบอกว่ารู้ว่ารวย แต่ไม่คิดว่าจะขนาดนี้  ยังไม่ทันคุยกันมาก ลิฟท์ก็เปิดออก  พี่ต่ายรออยู่แล้ว พี่ต่ายกะพี่นก กระโดดเข้ากอดกัน ผมยกมือไหว้ 
หลังจากคุยกันสักครึ่งชั่วโมงถามสารทุกข์สุกดิบ  พี่ต่ายก็พูดขึ้นมาว่า
“ที่ชวนคุณก้องมาวันนี้ พี่อยากจะชวนมาทำงาน...คุณก้องสนใจที่จะมีอาชีพเป็นเพื่อนคุยมั๊ย หารายได้ช่วงปิดเทอม”
แล้วพี่ต่ายก็เริ่มเล่าว่าโรงแรมที่เปิดนี่ธุรกิจของผัวแก  ส่วนพี่ต่ายเป็นผู้จัดการเรื่องอาชีพ “เพื่อนคุย”
“ก็ไม่มีไร คือจะมีคนอยากมีเพื่อนไปเที่ยวไปกิน  เราไปเป็นเพื่อนนั่งคุย  แก้เหงาให้เค้าไป..จบแล้วก็จบกันไป ไม่มีไรผูกพัน  ส่วนใหญ่ก็ผู้ใหญ่นะ  อายุ 20-30 แล้วแต่ บางทีมี 40 นะ แต่พวกนี้รวย ทิปหนัก”
“เพื่อนคุยเท่านั้นเหรอพี่...  หรือว่ามีอย่างอื่นอีก”
“นั่นแล้วแต่ไปคุยกันเอง พี่ไม่รับรู้ด้วย  ส่วนใหญ่น้องๆที่ทำก็ไม่เคยมาเล่าอะไร”
ผมไม่ค่อยสนใจหรอกครับ  ผมไม่ค่อยขัดสนเรื่องเงินเท่าไหร่  นึกในใจต้องออกไปกะคนที่ผมไม่รู้จัก อายุก็แยะด้วย  อีกอย่างผมไม่ค่อยชอบพูด ชอบ”ทำ”มากกว่า  แต่ดูเหมือนพี่ต่ายจะอ่านสีหน้าผมออกว่าไม่อยากทำ
“พี่อยากให้คุณก้องช่วยพี่ทีนึงนะ  ถ้าทำแล้วไม่ชอบ พี่ก็ไม่ว่าไร  คือตอนนี้มีคนติดต่อเข้ามาเป็นญี่ปุ่น กว่าจะพูดกันรู้เรื่อง  พี่ก็จะตายแล้ว แต่เค้าพูดอังกฤษได้นะ  ไอ้น้องๆของพี่ที่มี  มันพูดแต่ภาษาไทย  เห็นคุณก้องเรียนเก่ง พี่ว่าน่าจะช่วยพี่ได้  คือถ้าพี่ได้ลูกค้าคนนี้  ธุรกิจพี่อาจโกอินเตอร์นะ ....”
“อืมมม์ แล้วผมต้องทำไงมั่งพี่”
“นี่คือที่เค้าส่งไลน์มา พี่ก็อ่านไม่ค่อยรู้เรื่อง” ผมรับมือถือพี่ต่ายมา
“ผู้หญิงสามคนต้องการไกด์ผู้ชาย อายุไม่เกิน 20 ปี พูดอังกฤษได้ ขับรถได้  พาเที่ยวพัทยาและใกล้เคียง รับส่งสนามบิน อยู่ 4 วัน 4 คืนให้วันละ 10000 บาท รวมที่พักอาหาร”
ผมยื่นมือถือคืนพี่ต่าย  พี่ต่ายพูดอีกที
“คุณก้องช่วยพี่หน่อยนะ  จริงๆ พี่เรียกเค้า 20000 นะ เค้าโอเคนะ พี่จะให้คุณก้องอีก 5000 เป็น 15000”
“พี่...เอ่อ ผมไม่รู้ผมจะทำได้มั๊ย ภาษาผมก็ไม่ค่อยเก่งนะ”
“แต่ก็เก่งกว่าพี่และเด็กๆที่นี่หละ...”
ในที่สุดผมก็ตกลงรับครับ  ในใจวาดภาพเห็นผมไปกะมนุษย์ป้าญี่ปุ่น  เรื่องมากวุ่นวาย  เป็นข้ารับใช้ไป 4 วัน  ไม่อยากไปเลยจริงๆ  แต่ก็ถือว่าช่วยพี่ต่ายที่ครั้งนึงเคยเป็นพนักงานที่ร้าน   ผมไลน์คุยกะคนจ้างผม ส่งรูปผมไปให้ดู พวกเธอพอใจมาก แต่เธอไม่ยอมส่งรูปมาให้ผมดู  เธอบอกแค่ว่าเธอจะจัดการทั้งหมด โรงแรม รถเช่า แค่ผมมารับเธอที่สนามบินเท่านั้น

และแล้ว...วันที่ผมไม่อยากเจอก็มาถึง ผมนั่งรถตู้จากชลบุรีไปสนามบินสุวรรณภูมิ  รอตรงทางออก กางป้าย “WELCOME SAYOKO-MISAKA-EMIKO” รอประมาณครึ่งชั่วโมงก็มีเด็กผู้หญิงหน้าตาญุ่ป่น น่ารักตามแบบญี่ปุ่นเดินเข้ามาหาผมสามคน  บอกว่า เธอคือซาโยโกะ มิซาโกะและเอมิโกะ...   ผมช้อค...  เด็กสาวสามคนที่อยู่หน้าผม น่าจะเป็นเด็กมัธยมด้วยซ้ำ  ไม่ใช่มนุษย์ป้าผิดกับที่ผมจินตนาการไว้เลย   ซาโยโกะ (ผมเรียกว่าซาย่า) บอกว่า เธอจะไปเอารถเช่าก่อน  รถเช่าเธอคือ BMW ซีรีส์ 3 ครับบอกได้ถึงความรวย  หลังจากจัดการทุกอย่างเรียบร้อย เราอยู่ในรถกัน ผมเป็นคนขับ  ซาย่าพูดภาษาอังกฤษได้ พอสื่อสารกันได้ ผมก็งูๆปลาๆ พอพูดได้   มิซาโกะ (มิซ่า) กับเอมิโกะ (เอมี่) พูดได้น้อยมากเป็นคำๆ ต้องให้พี่เป็นล่าม  ซาย่าดูเป็นผู้ใหญ่ที่สุด เธออายุ 19 จะ 20 แล้วเรียนมหาลัยปี 2 แล้ว ส่วนน้องเธอคือมิซ่า อายุ 17 เรียนประมาณ ม 5 เท่าผม และ เอมี่เป็นเพื่อนสนิทของมิซ่าเรียน ม 5 เหมือนกัน  บ้านของพี่น้องนี่รวยมากๆครับ พ่อมีโรงงานเฟอร์นิเจอร์ขนาดใหญ่และโรงงานแปรรูปไม้  แม่เป็นแม่บ้าน  สองพี่น้องอยากมาเที่ยวเมืองไทยมาก  แต่พ่อแม่เป็นห่วงมาก เลยติดต่อบริษัท”เพื่อนคุย” ของพี่ต่าย   เพื่อหาคนมาดูแล 
โรงแรมที่สามคนนี่จะพักคือรอยัลคลิฟครับ  เปิดห้องสวีท  ถึงบ้านผมรวยก็ไม่เคยใช้บริการโรงแรมที่แพงขนาดนี้  ในห้องแบ่งเป็นสองห้องนอน  มีห้องนั่งเล่นตรงกลาง  แล้วเธอก็เปิดห้องเตียงคู่ให้ผมห้องนึง   เรามาถึงกว่าจะเช็คอินก็ทุ่มแล้วครับ  ซาย่าบอกว่า กินข้าวในโรงแรมเลย ไม่อยากออกไปแล้ว  ผมได้นั่งร่วมโต๊ะกะเธอด้วยเป็นครั้งแรก  และเป็นครั้งแรกที่ผมได้สังเกตทั้งสามคนอย่างเต็มตา  ซาย่าเป็นสาว AV เลยก็ว่าได้  หน้าตาน่ารักมาก ไว้ผมยาว หน้าออกญี่ปุ่นเลย ตาเล็กๆหน่อย แต่หุ่นเอ็กซ์มาก นมเป็นนม สะโพกเป็นสะโพก   ส่วนมิซ่ากะเอมี่ ยังเป็นวัยรุ่น หน้าตาน่ารักเหมือนกัน แต่เปรี้ยวเอาเรื่อง ท่าทางจะโจ๋ๆ ตามประสาแต่ตัวเปรี้ยว  เอมี่ดูขี้เล่น ร่าเริงมาก หยอกล้อเพื่อนของเธอและพี่สาวตลอดเวลา  ส่วนมิซ่า ดูเรียบร้อยเด็กเรียน   ซาย่า นัดว่า พรุ่งนี้มารับพวกเธอไปกินข้าวเช้าด้วยให้มาราว 8 โมง  วันนี้เหนื่อยแล้ว จะนอน....

*

ออฟไลน์ Run2020

• Senior Member
  • 784
  • 0
Re: แปดปียี่สิบสี่คน ตอน เพื่อนคุย 1
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 10, 2020, 06:02:35 am »
3คนแรกเป็นญี่ปุ่นเลย แต่ใครจะเป็นคนแรกเนี่ย

*

ออฟไลน์ 9toulek

• 860
  • 0
Re: แปดปียี่สิบสี่คน ตอน เพื่อนคุย 1
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 10, 2020, 07:01:50 am »
จุดเริ่มจองความเสียว ครั้งแรกนี่จะได้สามสาวต่างชาติเลยเหรอครับ

*

ออฟไลน์ Asura4237

• 782
  • 274
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 10, 2020, 11:51:46 pm »
อันนี้เป็นซีรี่ส์ต่อจากเรื่องอะไรอ่ะครับ พอดีจะได้ไปตามอ่านของเก่าด้วย จะได้ทราบที่มา

*

ออฟไลน์ magna67t

• **
  • 213
  • 1903
  • love is all around
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 11, 2020, 10:12:46 am »
อันนี้เป็นซีรี่ส์ต่อจากเรื่องอะไรอ่ะครับ พอดีจะได้ไปตามอ่านของเก่าด้วย จะได้ทราบที่มา

เรื่องนี้แต่งเองคับ เป็นเรื่องเก่า เคยโพสทีเดียวในเวบนึงแล้วก็ปิดตัวหายไป 
ชื่อ แปดปียี่สิบสี่คน  ตอนที่เอามาลงนี้เป็นตอนใหม่คับ เอามาให้อ่านก่อน
เดี๋ยวจบแล้ว จะโพสเรื่องเก่าให้นะคับ

ขอบคุณเพื่อนๆคับ

*

ออฟไลน์ devilzoa

• Legend Member
  • 2987
  • 1278
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 17, 2020, 07:28:21 am »
โอ้สามสาวจากญี่ปุ่นสนุกแน่ๆ

*

ออฟไลน์ zebrazaa

• 602
  • 220
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 17, 2020, 09:51:59 am »
สาวญี่ปุ่นในฝันของใครหลายๆคน

*

ออฟไลน์ swss2511

• Supreme Member
  • 5155
  • 734
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 18, 2020, 07:12:38 am »
ทริปแรกต้องทำให้ติดใจงานจะได้เยอะๆ

*

ออฟไลน์ nuy999

• **
  • 107
  • 0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 31, 2020, 02:47:54 am »
เหมือนจะเคยอ่านภาคก่อนไมรู้ว่าใช่หรือปล่าว

*

ออฟไลน์ p_hart

• 775
  • 181
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: เมษายน 11, 2020, 07:44:25 am »
 ::Glad:: จัดไปกับสามสาวจากญี่ปุ่น จะมีลีลาแบบไหนต้องติดตาม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 11, 2020, 07:44:44 am โดย p_hart »

*

ออฟไลน์ sthanya

• Supreme Member
  • 5864
  • 3952
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: เมษายน 12, 2020, 05:15:34 pm »
น่าสนใจนะเพื่อนคุยวันละหมื่น ถ้ามีรูปให้เลือกก่อนคงดี

*

ออนไลน์ navy868

• Veteran Member
  • 1898
  • 878
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: เมษายน 26, 2020, 05:35:50 pm »
งานแรกก็ได้สาวญี่ปุ่นสามคนเลย... ::WowWow::

*

ออฟไลน์ yourbuddy

• Junior Member
  • 522
  • 278
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: เมษายน 27, 2020, 07:06:05 pm »
คราวนี้จะจัดที่ละคน หรือที่เดียวสามคน ดวงได้ของดีจริงๆ

*

ออฟไลน์ kpnttn

• Gold Member
  • 1174
  • 7
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2020, 10:29:42 pm »
หลังจาก 4 วันนี้ ธุรกิจพี่ต่ายจะรุ่งมั้ยนะ สามสาวน่าจะติดใจแน่ๆ แหละ แต่จะบอกต่อคนอื่น หรือจะเก็บไว้เองล่ะ

*

ออฟไลน์ purit

• **
  • 117
  • 105
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กันยายน 30, 2020, 03:09:45 pm »
ความฝันของหนุ่มไทยก็ JAV ละครับ

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ