ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชัยชนะของผู้แพ้ 4

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 11, 2020, 09:53:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

BłäčkMäñ_60

โกโก้เมื่อไหร่จะยอมตัดใจซะที ทิ้งเค้าไปแล้วก้อน่าจะปล่อยเค้าไปเจอคนดีๆ ไม่ใช่มาคอยเรียกร้องความสนใจแบบนี้

veget

โกโก้จะเอาอย่างไร ตัวเองก็แต่งงานเเล้ว เข้าใจพี่เบย์นะ ถ้าเล่นด้วย สถานนะก็เป็นชู้ชาวบ้าน

wolfeyes

คนเอาแต่ใจ อีกคนอีโก้สูง ใครแพ้ใครชนะ

Soonthorn Jansuktanat

ยิ่งอ่านยิ่งไม่ค่อยเข้าใจเรื่องนี้เลย แต่ก็แปลกไปอย่าง ขอบคุณครับ

kokkum

พี่เบย์ยังใจร้ายเหมือนเดิมเลยนะจะได้คุยกันมั้ยเนี่ย

Juupajups

ใครจะใจอ่อนก่อนกันน๊าา น่าติดตามคับ

tip251226

โกโก้ เลิกกับแฟนก่อนนะ   แล้วค่อยมาคบกับเบย์

waddafux

Tom525218

ขอเอาใจช่วยคุณโกโก้ด้วยนะครับ คงไม่นานหรอกครับ เดี๋ยวเค้าก็แพ้ภัยตัวเองครับ ขอบคุณมากครับ

rruaay

สรุปเรื่องราวจะเป็นยังไง แต่ทำไมโกโก้แต่งงานแล้วแต่ยังนึกถึงเบย์

t_to_kill

นิลุบล สาระ

เกรซนี่มันงูพิษชัดๆ อดีตเคยปั่นไม่ให้โกโก้เลือกเบย์ แต่ตอนนี้อยากจะได้เอง

intanianoi

เป็นนวนิยายที่แปลกแหวกแนวดีจริงๆครับ ลุ้นเอาใจช่วยโกโก้ แต่เห็นว่าแต่งงานแล้ว คงลุ้นไม่ขึ้น

cobra888

สนุกดีครับ เหมือนดูภูเขาน้ำแข็งจากขั้วโลกเหนือ/ใต้ ปะทะกันเป็นระยะๆ สุดท้ายใครจะอดทนน้อยกว่ากัน ::Reader::

bigbuff

แล้วตกลงใครเป็นนางเอก ก็พ่อฟาดดะไปหมดที่มีโอกาส