ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชัยชนะของผู้แพ้ 4

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 11, 2020, 09:53:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chiratzz

จะหลบอีกนานไหมนายเบย์ ขอบคุณเรื่องสนุกๆครับ

psm_mach

เบย์คิดถูกแล้วหนีปัญหาไปก็ไม่มีประโยชน์ คุยกับโกโก้บ้างก็ได้ สุดท้ายถ้าเบย์ไปแต่งกับคนอื่นจะได้รู้ว่าคนแพ้ก็กลับมาชนะได้ คนเราไม่มีใครแพ้ตลอดไปและไม่มีใครชนะตลอดไป

manoch paoplook

ยังมีเยื่อใยกันอยู่เลย

notkey

นึกถึงตอนเบย์จัดโก้ๆ จะขนาดไหนเนี่ย

beerony

ถ้าได้จัดโก้คงใส่อารมณ์แบบ รอมานานต้องเอาให้เข็ด

jeab2504

ถ่านไฟเก่าจะลุกโชนขึ้นมั้ยนะ

tetete

คนเราไม่ว่าจะเก่งแค่ไหนมาเจอปัญหาเรื่องหัวใจก็พังกันหมดทุกคนล่ะครับ

kiragorn

จะได้​คุยกันมั้ยสองคนนี้

xxocco

เนื้อเรื่องชวนติดตาม แม้ไม่ต้องมีฉากบนเตียงมาก

wisootar

พี่เบย์ พูดตอบได้อย่างกวนตีนเลย ::Glad::

aod123

อีโก้สูงทั้งคู่ เจอกันสักแมทน่าจะลงตัวครับ

sawat song

ในขณะที่โกโก้เฝ้าคอยติดตามเบย์อยู่ในเฟสบุ๊ค โดยไม่รู้เลยว่า ทั้งโอ๋และตุ๊กตา คอยมาปรนสวาทให้กับเบย์อยู่เสมอๆ ตัวโกโก้เอง แม้จะพรำ่บอกตัวเองอยู่ตลอด ว่าเธอแต่งงานแล้ว ควรจะวางมือเลิกสนใจเบย์ได้แล้ว แต่ใจกลับไม่ยอมทำตาม ยังคงคิดถึงแต่เรื่องของเบย์อยู่ตลอดเวลา

Kampanat001

hamarun

กลิ่นถ่านไฟเก่าปะทุอย่างรุนแรงแต่มันจะเป้นอย่างนั้นหรือ เบย์จะได้คู่กับใครกันแน่

dew1

รู้สึกทั้งคู่ แต่ไม่มีใครพูดออกมา อึดอัดแทนทุกคนที่รับรู้​ความรู้สึก​ได้