ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season2 ] ตอนที่ 30 : ความรักที่เฝ้ารอ

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มีนาคม 28, 2020, 07:22:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thep59

งานนี้นายริวพลาดอย่างแรง เจอคู่ปรับที่น่ากลัวเข้าแล้ว อดเลย แต่อยากให้นายริวได้น้องกระแตเป็นคนต่อไปจัง

phurin84

เหนือราชายังมีเมีย สงสารรุ้งพลอยจังต้องมีเหตุการณ์ผจญความลำบากอีกแล้ว แล้วริวโดนคำสาปอะไรไปเนี่ย

swss2511

แพ้ทางเมียใหม่เลยแพ้แตกแบบรวดเร็ว พี่อั้มมาแบบเหนือจริงๆคุมเกมส์ได้หมด

Soonthorn Jansuktanat

โดนเมียคนที่สี่ เล่นสะแล้วนานริวทนอีกหน่อยนะ เดี่ยวได้ชิ้นมัน ขอบคุณ

yourbuddy

หมดกันนายริว เจอพี่อั้มเข้าไป จะไหวมั้ยหรือจะอด

po3821

ขึ้นต้นมาหลอกคนอ่านน่าดูเลย นึกว่ากระแตจะเสร็จคนอื่นก่อนซะแล้ว ตอนท้ายหักมุมเฉยเลย ส่วนอั้มนี่ก็ปราบริวกะซะอยุูหมัดเลย สงสัยต่อไปริวคงเป็นทาสบรรดาเมียๆทั่งหลายแน่เลย สนุกมากครับ ขอบคุณ

po3821

สมกับการรอคอยจริงๆ รอบนี้อั้มโดนนายริวจัดเต็มน่าดู ภาพประกอบตอนหน้า น่าจะThe best จริงๆ รอลุ้นเลย ขอบคุณมากๆครับ

songsak

พี่อั้มลีลาลูกเล่นเหลือร้ายจริงๆเลย นายริวกะเสร็จแน่ๆจะทนไหวไหมนะตั้ง10นาที

กิตติศักดิ์

::JubuJubu::รอบที๓ครับอ่านกีรอบก็สนุกตื่นเต้นทุกรอบรวมทั่งตอนเก่าๆด้วยครับรอตอนต่อไปนะมาเร็วๆนะคิดถึงสาวๆแล้วนะใจจะขาดรอนๆๆๆๆ

Sopun Jeekkee

** ฝีมือแบบนี้ ไม่เกี่ยวกับการเป็นนักเขียนหน้าใหม่แล้วล่ะ. เป็นเรื่องฝีมือและการเอาใจใส่รีดทั้งหลาย**

ชอบตอนที่ขมวดเรื่องของภูติและเวตาล ผู้รับใช้ หวังให้มีบทบู๊ของรุ้งพลอย

ชอบตอนที่สาวข่มหนุ่มได้อยู่หมัด น่าสนใจมาก
สำหรับสาวสาวตัวหลัก 4 คนน่าจะพอ แค่เพิ่มบทโลดโผนก้อกำลังดี
สาวรองๆ มีความโดดเด่น มาก

ัuffa555

::Yes!:: นายริวโดนแน่ๆ ว่าแต่ สัตว์หิมพานต์โผล่ออกมาแบบนี้  ผมรอชมพระอินทร์เลยครับ

dang_03

สุดยอด​มาก​ๆถ้า​ตอน​หน้าจะขนาด​ไหน​เนี่ย