ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The Senses 1 : พรสวรรค์

เริ่มโดย punyang, เมษายน 09, 2020, 07:45:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

okarin

2 สาวท่าจะโดนน้องแน่ๆเล่นรู้ความคิดอย่างนี้

potaeds

สบายเลยเห็นอนาคตด้วย แบบนี้ฮาเล็มชัดๆ

suteeboonmark

ผู้เขียนเรื่องได้พลอดแนวของเรื่องได้น่าติดตาม

catoon

น่าสนใจนะแนวนี้ แนวเหนือธรรมชาติ ชอบๆๆ

หนุ่ม พนัสนิคม

สงสัยว่าได้พี่ฟางแน่เลย

ylnox xonly

พล๊อตเรื่องดี น่าติดตาม
สองสาวน่าจะเป็นเลสกันมานานแล้วนะ

rruaay

อยากรู้ว่าจะใช้พลังพิเศษทำอะไรบ้าง

drblackjack

จะยด้พี่หรือได้เพื่อนพี่ก่อนล่ะเนี่ย

chaiann1001

ขอนางเอกคนใหม่เถอะ สองสาวเอาไว้แก้เงื่อนพอ เรื่องบางอย่างให้อภัยได้แต่ความรู้สึกคงไม่เหมือนเดิม

phumin

Bad Boy

น่าติดตามอย่างยิ่ง ออกตอนใหม่รัวๆเลยน่ะครับ

รรรรรร

TL

รอดตายกลับมาพร้อมพลังวิเศษซะด้วย

Hanaka99

พี่สาวกับเพื่อนน่าจะคู่หูกัน ปกป้องขนาดนี้

tongah

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากนะครับ การใช้คำพูดของตัวละคร ทำให้อ่านลื่น น่าติดตามไปเรื่อยๆครับ
หวังว่า น้องทิม คงซัด 2 สาวนั้นก่อน  และใช้พรสวรรค์ช่วยให้พวงสวรรค์สบายตัวนะครับ 555