ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The Senses 1 : พรสวรรค์

เริ่มโดย punyang, เมษายน 09, 2020, 07:45:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bittion

ขอบคุณครับ พระเอกเรามาพร้อมกับพลังพิเศษขนาดนี้ ถ้าฝึกให้ดีจะสามารถเปลี่ยนหรือจักจูงความรู้สึก แล้วความคิดได้ไหม ติดตามครับ

yaiyai08

อ่านครั้งแรก คิดว่าเป็นเรื่องที่เด็กหนุ่มอยู่หอกับพี่สาวแล้วมีอะไร อะไร กับพี่สาวตัวเอง มีพลิกเรื่อง น่าติดตามอ่านมาก

Bonbak

ผมฟ้องทันทีเย็นนั้น เปิดตัวมาทรงแปลกมาก น่าสนใจ

Annop Peungchuer

Naratt

::HeyHey::
พรสวรรค์ อันสุดแสนจะวิเศษ
งานนี้ พี่ฟาง หรือพี่หลินจะโดนก่อน
::Beggar::

manote

ได้พลังมาแบบน้ก็แแจ่มสิครับ

jeab2504

พลังเริ่มเพิ่มที่ละอย่างแล้วพระเอกเรา

รามา รวิอำพัน

เนื้อเรื่องน่าติดตามว่าพรสวรรค์จะไปทางไหนอัพเกรดไหม

kornsnic

::Glad::อยากได้พลังแบบนี้ต้องทำยังไง 5555

nutdonut

นิยายน้ำดีมาอีกเรื่องแล้วครับ ชอบมากๆ ขอบคุณมากครับ

punpoonkung

เนื้อเรื่องเปิดมาน่าสนใจครับ ต่อไปจะเป็นยังไงติดตามครับ

aspirine2535

พระเอกมีพลังสุดเเจ่มไปเลย สงสัยได้จัดสองคนเลย

Yuuya

อ่านใจได้แบบนี้การจะพิชิตใจสาวๆก็ไม่ยากแล้ว
แบบนี้ต้องจัดให้หมดเลยย!!

somc217

น่าอิจฉาพระเอกจังที่มีพลังอย่างนี้ และยิ่งถ้าเป็นนักพนันด้วยก็คงจะรวยเละไปเลย
ขอบคุณมากครับ

scozember

พลังในฝันเลย ถ้าได้มานะะะ ฮึ่มมมม

เข้าบ่อนกระจาย 555555