ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The Senses 1 : พรสวรรค์

เริ่มโดย punyang, เมษายน 09, 2020, 07:45:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

praebeex

เรื่องใหม่น่าติดตาม อย่าหายไปเร็วนัก

beerony

แค่เกริ่นเรื่อง ก็น่าติดตามแล้วนะครับบ

C0KE

ได้พรวิเศษใช้ให้ถูกทาง

Nattanan Tst

คิดถูกจริงๆที่ตัดสินใจลองอ่านเรื่องนี้ แค่ตอนแรกก็สนุกมากเลยครับ

sewacipher

พลังวิเศษนี่ ถ้าเจอความคิดอะไรที่เราไม่ชอบ คงจุกอก ตับพังแน่นอน

manoch paoplook

waralek

เนื้อหาเริ่มต้นได้น่าสนใจชวนติดตามมากๆ แล้วก็ต้องมาลุ้นกันว่าระหว่างพี่กะเพื่อนพี่ จะได้ใครก่อนกัน ขอบคุณครับ

Vuttinun Prasartglew

เริ่มต้นก็สนุกน้าติดตาม มี six sense ด้วย

C-Master

ถ้ามีพลังนี้ขึ้นมาจริงๆ ผมว่ามันน่าจะปวดหัวมากเลยนะ ที่เราต้องมาได้ยินสิ่งที่เราไม่ต้องการฟังตลอดเวลา แถมมากมายขนาดนั้น

rastafari69

สงสัยจะได้ทั้งเพื่อนพี่และพี่เลยมังครับ คิดแล้วตื่นเต้นตามเลยครับ

mayomdong

มีพลังแบบนี้ ทั้งพี่หลินกับพี่แจนไม่น่ารอด ขอบคุณครับ

surway2532

ได้พลังอ่านใจมาด้วยนิสวยเลยทำให้รุ้เลยว่าใครคิดอะไรยังไงกับเรา

cobra888

นิมิตร หรือสัมผัสที่หก ที่ท่านได้มา น่าสนใจมากๆ เลย ::Orz::

สมพร จิตร

พลังพิเศษ จะจัดพี่ฟางหรือพี่หลินก่อนนะ
::Shy::