ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The Senses 1 : พรสวรรค์

เริ่มโดย punyang, เมษายน 09, 2020, 07:45:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Earths.eye

Priceless

ใช้สำนวนในการเขียนดีมากเลยครับ แก้คำผิดแล้วก็เรียงประโยคดีๆอีกซักหน่อย ผมว่าไม่เลวเลย ว่างๆน่าลองเขียนนิยายบนดินบ้างนะครับ

Apisak Bunrotchu

โหว น่าสนใจมากครับ นอกจากอ่านใจแล้ว อยากรู้ว่าต่อไปจะมีพลังอะไรอีก

surac2510

สงสัยจะมีอะไรพิเศษที่รอดตาย

werwer werwer

เป็นแนวพลังวิเศษ มีคนเ าใจเต็มที่ด้วย

cannarak

ไปเป็นนักสืบได้เลยนะนี่

nananews

มีพลังก็ต้องลองใช่สะหน่อย

kai1957ac

โดนรถชนแล้วมีเซนต์พิเศษ ถึงเจ็บตัวก็คุ้มนะ

ryg123456

นายทิมมีโชคดีในโชคร้ายที่ได้รับพลังวิเศษมานี่ครับ

kamae777

เนื้อเรื่องแบบนี้ ไม่เคยพบเห็น อยากได้พลังแบบนี้บ้างอ่ะ

kamae777

ความลับที่ดังที่สุดน่ะสิ คาตู้เย็น

Hunter Saiya

::Thankyou:: ::Thankyou::
มีพลังพิเศษแล้วงานนี้มีสนุกแน่   ::Evil:: ::Evil::

dendrobat49

ชอบเลยแนวนี้ อ่านใจได้ แต่ไม่เอาแบบปวดตับนะครับ

fallenversa

ผมว่าพรสวรรค์เรื่องการอ่านใจคนนีมันเหมือนจะมีทั้งดีทั้งร้ายนะ รู้มากก็ไม่ดี

tombong