ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Amatake Akewo] Warai no Taenai Shokuba ร้านขายเซ็กส์(และทอย) [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 28, 2020, 11:30:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Dark-Gaim

มันจะมีแค่ร้านนนี้้ร้านเดียวในเมืองไหมเนี่ย

โห ทั้งเมืองสามารถซ์้อได้ ตอนแรกก็น่าสงสาร แต่เหมือนจะแอบติดในเบาๆ แต่ใช้แรงงานโหดจริงๆเลยนะ

DThold

ร้านไหนคับ ช่วยปล่อยวาปหน่อย(ผมแค่จะไปดู)  ฮ่าๆๆๆ

Edit:ติดใจซะงั้น   ค่าตัวจะน้อยไปไหน

Aceth

อยู่เมืองไหนเนี่ย อยากไปเที่ยวจริงๆ ถ้าไปได้จริงจะลองทุกอย่างที่มีเลย

lock18z

มีลองสินค้ากับพนักงานขายได้ แบบนี้ถ้าลองแล้วไม่ซื้อไม่ขาดทุนแย่เหรอ

รับวันละหลายร้อยคนน่าจะพังหมดสภาพไปแล้ว

jakrid123

แนวนี้ นมสวย คิดมาได้ยังไงถุงยางหลอกสาว เย็ดไปละลายกลายเป็นเย็ดสด

jakrid123

อ้างจาก: jakrid123 เมื่อ พฤษภาคม 02, 2020, 06:57:24 ก่อนเที่ยง
แนวนี้ นมสวย คิดมาได้ยังไงถุงยางหลอกสาว เย็ดไปละลายกลายเป็นเย็ดสด
อยากอยู่เมืองนี้สุดๆ ร้านให้ทดลองฟรี สั่งซื้อบริการภายนอกได้ สุขาวะดี ของผู้ชายชัดๆ

p_hart

::HeyHey:: เป็นเมืองในความฝันเลย สามารถทดลองสินค้าได้ด้วย
การบริการสุดยอด เมืองที่อยากให้มีจริงๆเลย. แต่ก็อดสงสาร สาวไม่ได้. แต่พี่ขอเอาก่อนแล้วกัน

nekki

เออเถ้าแกจัดถุงยางที่ละลายได้มาให้ผมกล่องหนึ่งด่วย ว่าจะไปลองใช้ซะหน่อย  แต่ก็น่าสงสารนางเอกละ ทำไมไม่หนีไปตั้งแต่ตอนที่ถูกขายเลยนะ

17-24ชม ต่อวันแล้วทำงานทุกวันนี่ช่องคลอดไม่ไหม้กันพอดีเลยหรือไง

HK

เหมือนจะดีสำหรับชาย แต่คงจะน่าสลดสำหรับผู้หญิงนะเมืองนี้ ::Crying::

ทำงานหนักเกิน 17-24 ช.ม. แบบนี้ตายแน่ๆ ก็สงสัยนะย้ายเมืองไม่ได้หลอฟะ

resistance

เมืองนี้ น่าหดหู่มาก  แต่ถ้าคนนอกเมืองมาเที่ยวนี่ก็สวรรค์ชัด

Edit น่าเศร้าทำงานขนาดนี้ได้ไม่ถึง 4000เยนด้วยซ้ำ

make

ถ้าลูกค้ามาเทสแล้วไม่เอาก็เหมือนโดนเย็ดฟรีเลยน่ะเนี่ย

mindza2212

ถ้านางเอกมีคนที่ชอบด้วยนะเรื่องนี้จะโคตรดาร์คกว่าเดิม

แต่ทำไมมีผู้หญิงแค่2คนเองหว่า

allapon

สงสารก็สงสารนะครับ แต่ร้านแบบนี้ สงสัยว่าจะมีลูกค้าแวะเวียนมาเรื่อยๆ แน่นอน

lipza12752

มีบริการหลังการขายด้วยไหมไหนๆๆก็ถามเรื่องนอกสถานที่ละ ถามเผื่อหน่อย

ดูแล้วร้านน่าจะเจ้งเยไปๆๆมาๆๆฟรีหมดถ้ายอมเอาคลิปลงเน็ต

gfthebc

ผู้​หญิง​ที่​เกิด​ที่​เมืองนี้​โชคร้าย​น่าดู​เลย​นะ​ครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ รูมิจัง​นี้​รับ​ลูกค้า​วันละ​100คน​นี้​ ไม่​น่า​จะ​มี​ชีวิต​รอด​แล้ว​นะครับ​ โหด​มาก​เลย​ บาง​ช่วง​เด็ก​ผู้ชาย​มี​แฟน​ ไม่​รู้​ว่า​สาว​ที่​มี​แฟน​นี้​จะ​ต้อง​เป็น​เหมือน​น้อง​รูมิ​ไหม​ เหมือนผู้หญิง​ใน​เมือง​นี้​จะ​มี​หลาย​ระดับ​เลย​ครับ​ ผู้​ที่​ต้อง​มา​ทำงาน​ รับ​กับงาน​ทุก​รูปแบบ​ กับ​ผู้หญิง​ที่​มี​แฟน​แล้ว​ก็​แฟน​ไม่​กล้า​ใช้​อุปกรณ์​หรือ​ว่า​ยา​กับ​แฟน​ตัวเอง​