ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The Senses 13 : โชคชะตาหวนคืน (ตอนจบ)

เริ่มโดย punyang, พฤษภาคม 06, 2020, 12:35:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ideology

เรื่องนี้สนุกมากๆเลยครับ สำนวนดี เนื้อหาดี ขอบคุณมากๆเลยครับที่แต่งให้อ่าน

รอน้องพลอยกลับมาไวๆ ฮ่า ฮ่า

gunners

ทำยังไงถึงจะมีชีวิตดีๆแบบนี้โดยไม่ต้องมีพลังพิเศษบ้าง อิจฉาอ่ะ

pooloop

อยากให้มีภาคต่อไปจังครับ ถ้าว่างๆแล้วกลับมาเขียนเรื่องนี้ต่อนะครับ
ยังอยากจะรู้ว่าถ้านายทิม รู้ว่าเด็กคนนั้นเป็นลูกตัวเองจะเป็นยังไง
ขอบคุณท่าน punyang มากๆเลยนะครับ พี่แต่งจนจบได้ดีขนาดนี้

waddafux

ทิม จะกินรวบหมดทุกคนไม่ได้นะ มันน่าอิจฉา^^

readder

จบแบบนี้ดีครับ แฮปปี้กันทั่วหน้า

Sitthikirn

จบแบบแฮปปี้แล้วก็สนุกมากๆครับ เป็นกำลังใจให้ครับ ::JubuJubu::

pada

นินจา คุคิมารุ

First10

จบแบบแฮปปี้ ก็ดีครับแต่สงสัยเจ้าทิมโทรมหมดสภาพก่อนวัยอันควรแน่ๆ

chaosman

สนุกมากครับ จบได้สวยด้วย แต่เสียดายพี่เจนไม่ได้มาอยู่ในบ้านเดียวกัน

ballbergkamp

จบแบบแฮปปี้แอนดิ้ง 5 คน กำลังดีครับ

xsava

ขอบคุณสำหรับเรื่อราวดีๆครับสนุกทุกตอน​ รอผลงานชิ้นใหม่อยุ่นะครับ ::Crying::

Denzaa

lungpee

ไม่อยากให้จบไวแบบนี้เลย ...จบแบบขมวดปม กับน้องของพลอยจะเป็นอย่างไรต่อไป ครอบครัวน้องพลอยย้ายมาเมืองไทย พ่อป่วยรักษาไม่หาย ตายไป แม่เจนกับลูกคนเล็ก กับทิม จะสานต่อเดินเรื่องไปแบบไหน...

Matsudaira777

ี๋ยวจะย้อนกลับไปอ่านภาค 1 ทวนเรื่องรอภาค 2 ครับ