สิ่งที่ไม่คิดว่าจะเจอ | two-hitchhikers.ru

สิ่งที่ไม่คิดว่าจะเจอ

• 40 ตอบ
  • 13898 อ่าน
*

ออฟไลน์ yokmanee

• Full Member
  • **
  • 186
  • 141
สิ่งที่ไม่คิดว่าจะเจอ
« เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2020, 12:01:46 am »
ผมชื่อชื่อต้า อายุ 32 แต่งงานแล้ว เมีย ผมชื่อจูน อายุ 24
เราสองคนพบกัน ตอนจูนมาฝึกงานที่ทำงานผม ซึ่งเธอมากับเพื่อนสนิทเธออีกคนชื่อว่าขวัญ
จูนและขวัญน่ารักทั้งคู่ และผมก็โชคดีที่ทำหน้าที่เป็นพี่เลี้ยงเด็กใหม่ทั้งสองคนนี้
ทุกอย่างมันก็ราบรื่นดีจนทั้งสองคนนี้ฝึกงานจบ และเธอก็ได้เรียนจบจากมหาลัยทั้งคู่

เรื่องมันเกิดขึ้นเมื่อตอนโควิดที่ผ่านมาก ลืมบอก ผมได้คบกับจูนหลังจากนั้นเราก็แต่งงานกันครับ แต่ก็ไม่ได้ซิงจูนเพราะจูนมีแฟนตอนมหาลัย แต่ผมก็ไม่คิดอะไรมาก เราทั้งคู่รักกัน
เมื่อตอนเกิดโรคระบาดจูนตั้งท้องได้เจ็ดเดือนกว่าๆซึ่งผมเป็นห่วงเธอมาก

เรียกได้ว่าผมไม่ยอมให้จูนออกจากบ้านเลยเพราะกลัวโรค
แต่ผมก็ต้องไปทำงานต่างอำเภอทุกวันซึ่งต้องขับรถไปประมาณ100 กิโล

ผมและจูนปรึกษากันว่าจะจ้างพยาบาลมาดูและเธอ แต่ก็ไม่มีพยาบาลที่ไหนว่างในช่วงเวลานั้น และแล้วเธอก็นึกขึ้นได้ว่าเพื่อนเธอที่ชื่อขวัญตกงานอยู่ เนื่องจากสถานะการณ์โรคโควิด
จูนเลยเสนอว่าให้เราจ้างขวัญมาดูแลเธอแทนได้มั้ยโดยบอกว่าถือว่าช่วยเพื่อนในยามลำบาก
และให้อยู่ที่บ้านเราเลยจะได้ดูแล24ชั่วโมง

เรื่องมันเกิดขึ้นในวันที่ฝนตก    ซึ่งวันนั้นผมออกไปทำงานปกติ ขับรถออกไปได้ 15 นาที ก็นึกขึ้นได้ว่าลืมมือถือ
ผมหันรถกลับบ้านเพื่อมาเอามือถือ ด้วยความเป็นห่วงจูนกลัวเธอจะเป็นอะไร ผมเลยต้องกลับมาเอามือถือ ฝนก็ตกหนักมาก
ผมจอดรถหน้าประตูใหญ่และก็ไขประตูใหญ่เดินเข้ามา   
และพุ่งตรงมายังในบ้าน ซึ่งประตูบ้านด้านในไม่ได้ล็อก ด้วยเสียงฝนตกหนักผมเดินเข้าบ้านไปยังห้องรับแขก ผมได้หันไปเจอสองสาวคือ จูนและขวัญ นั้งอยู่หน้าเจอคอม ก็ไม่ได้ผิดปกติอะไร ผมเลยขึ้นไปเอามือถือที่ห้องนอนด้านบน และเดินลงมา แต่นึกแปลกใจเลยแอบยืนดูสองสาวว่าดูอะไรกันใจคอม

ภาพที่ผมเจอคือ ทั้งสองคนกำลังนั้งดูภาพของตัวเองในสมัยเรียนมหาลัย แต่มันเป็นภาพที่จูนกับขวัญแก้ผ้าบ้างไม่แก้ผ้าบ้าง เล่นเลสกัน ผมตกใจมากและควยผมก็แข็งขึ้นมาในทันที

จากภาพที่ผมเห็นหีของขวัญสวยมากๆ

บางภาพเป็นภาพที่สองคนกำลังตีฉิ่งกัน

เลียซอกหีกันก็มี

ผมทนไม่ไหวเลยเดินเข้าไปจากด้านหลัง
ทั้งสองคนตกใจมาก และทั้งห้องก็เงียบสนิท
จูนเป็นคนแรกที่พูดขึ้นมาก่อน คำแรกว่าจูนขอโทษ เราสองคนเคยเป็นคู่เลสกันตอนมหาลัย แต่ก็นานมาแล้ว
ผมเลยหายโกรธและพูดไปด้วยความอยากว่า ทำให้ดูหน่อย ทั้งจูนและขวัญเลยเริ่มเกมส์เสียวกันต่อหน้าผม

โดยที่ผมต้องตะลึงรอบสองที่ได้เห็นหีของขวัญอีกครับ ซึ่งรอบนี้ไม่ใช่จอคอมแต่เป็นของจริง

ผมทนไม่ไหวเลยถอดกางเกงออกเพราะควยผมแข็งมาก โดยยังคงยืนดูทั้งสองคนแลกลิ้นกันและสัมผัสกัน
และแล้วจูนเมียรักของผมก็เอื้อมมือมาจับควยผม

และส่งยิ้มให้ผมแบบยั่วยวน

ค่อยมาต่อน่ะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 21, 2020, 12:03:18 am โดย yokmanee »

*

ออฟไลน์ pamaaeng

• Gold Member
  • 1391
  • 355
Re: สิ่งที่ไม่คิดว่าจะเจอ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2020, 01:37:53 am »
สวยเด็ดทั้งคู่
มาเจอแบบนี้ ไม่แข็งก็แปลกไปละ

*

ออฟไลน์ mercuryzx

• Veteran Member
  • 1644
  • 1356
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2020, 02:07:25 am »
เจอแบบนี้ไม่แข็งก็ผิดปกติแล้วคนับ 555555

*

ออฟไลน์ nowhereman

• Gold Member
  • 1415
  • 9
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2020, 06:47:56 am »
ของน้องขวัญยังดูดี เหมือนเจอมาไม่เยอะนะครับ งานนี้ได้สงสัยได้เมียเพิ่มแน่ๆ

*

ออฟไลน์ samchik

• **
  • 59
  • 0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2020, 08:47:27 am »
อยู่ๆก็ได้มีเพิ่ม เมียท้องมีเพื่อนเมียมาให้แก้เงี่ยนสิงั้น โชคดีจริงๆครับ

*

ออฟไลน์ alex2432

• Legend Member
  • 2167
  • 1155
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2020, 11:34:23 am »
ได้มาเจอของดีแบบนี่ทั้งสองคนนี้สุดยอดเลยอ่ะครับ  ::Thankyou::

*

kazu36

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2020, 12:20:10 pm »
ไม่คิดว่าจะเจอจริง ๆ ฮะ

*

ออฟไลน์ Phoowadol

• Global Moderator
  • 2190
  • 332
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2020, 03:58:16 pm »
เดี๋ยวครับ !!!??? เดี๋ยวก่อน...อย่าเพิ่งไปสิครับ กลับมาต่อก่อนครับ....ไม่ได้นะๆ แบบนี้ ค้างงงงงงงงงงงง อะครับ.
 อยากรู้จริงๆ.ว่า พี่ท่าน จะได้ขวัญเป็นของแถมรึเปล่าน๊าาาาา...อิอิ

*

ออฟไลน์ Agalos von Stresermann

• Senior Member
  • 684
  • 0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2020, 08:27:30 am »
2ญ1ชาย นี่มันสุดยอดมากๆเลย 
แถมเป็นคูเลสด้วย 
ตอนหน้า เอาคู่เลย

*

ออฟไลน์ sixdevil7

• 2888
  • 1122
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2020, 10:26:26 pm »
เพราะโควิสแท้ๆเลยเจอของดีเลย...ขอบใจมากครับ

*

ออฟไลน์ 633sqd

• 2826
  • 1112
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2020, 07:48:01 am »
ทำให้อยากแล้วจากไป  ::HoHo:: ::Touchy::

*

ออฟไลน์ tstcuqwc

• **
  • 91
  • 0
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2020, 03:31:22 pm »
 ::Glad::จะเหลือหรอ เนียนซะขนาดนี้

*

Maioz Oppo

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2020, 11:38:39 pm »
จิมิ สวยจัง ฟิตแน่ ๆ

*

ออฟไลน์ akinfeev

• Tiny Member
  • *
  • 47
  • 0
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2020, 06:36:34 pm »
ได้เพื่อนเมียอีกคนมาช่วยดูแลเมีย เราก็ได้เสียวเมียก็ได้เสียว อิอิ

*

ออฟไลน์ ivory

• Ultimate Member
  • 4054
  • 1590
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2020, 03:16:39 pm »
โอ้โหววว ฝันที่เป็นจริงของชายหลายคนเลยนะครับนิ ต้องจัดเต็มละครับ

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ