ยอม (NTR) Ep.2 | two-hitchhikers.ru

ยอม (NTR) Ep.2

• 623 ตอบ
  • 16376 อ่าน
*

ออฟไลน์ Koog Google

• Junior Member
  • 286
  • 1756
ยอม (NTR) Ep.2
« เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2020, 11:02:31 am »
ลงใหม่นะครับพอดีเผลอมือลั่นไปกดลบตอนเครื่องล้วน ถือซะว่าเรียบเรียงใหม่ให้ดีกว่าเดิมแล้วกันเนอะ
......

เคนได้ย่องไปหยิกกางเกงในเบลตรวจเช็คดูก็ไม่พบร่องรอยใดๆ ซึ่งต่างจากสิ่งที่เขาคิดเอาไว้ว่าแฟนสาวจะโดนแตกในมาเยิ้มๆ

เมื่อสิ่งที่คิดไว้ไม่เป็นจริงเคนก็เก็บเสื้อผ้าเข้าที่และนั่งรอเเฟนสาวสุดสวยอาบน้ำเสร็จไม่นานเบลก็เดินนุ้งผ้าขนหนูออกมาเป่าผมที่โต๊ะเครื่องแป้ง

ที่รัก...วันนี้เป็นไงบ้าง?

เคนถามด้วยสีหน้ายิ้มแย้ม แต่ว่าแฟนสาวหลับนิ่งเงียบไม่ตอบอะไร

เป็นอะไรหรือเปล่า? ผู้ชายมันทำำรุนแรงเหรอ?

เปล่า

แล้วใส่ถุงยางไหม?

เบลวางไดร์เป่าผมหันมาชักสีหน้าใส่เคนแฟนหนุ่มที่ถามเซ้าซี้

ตัว! ต้องใส่ซิ...บ้าเปล่าจะให้เอาสดเลยเนี่ยนะ!

เอ้า! ก็นึกว่าผู้ชายมันจะสดแล้วแตกในใส่ตัวไง?

โอยย..ย ทำไมถึงจิตได้ขนาดนี้! เบลตัดพ้อแฟนหนุ่ม

ฮาๆ ขอโทษคร๊าบบบ แต่ว่า... เคนลุกไปจูบหน้าผากแฟนสาวที่กำลังทำหน้าหงิกหน้างอ ครั้งนี้ครั้งเดียวก็พอแล้ว สมใจอยากเค้าแล้วละขอบคุณนะที่ทำเพื่อเค้า

เบลมองหน้าเคนแปลกๆแต่ก็ไม่ได้พูดอะไรได้แต่พยักหน้ายิ้มรับและทั้งสองก็กอดกัน

นับตั้งแต่ที่คบกับเคน เคนเขาก็มักชอบอะไรแปลกๆ เช่น อยากให้แฟนตัวเองไปนอนกับคนอื่น

แรกๆเบลก็ไม่ชอบนักหรอก แต่ก็ทนลูกตื้อของเคนไม่ได้เพราเขาเล่นพูดกรอกหูทุกวัน เช้า - สาย - บ่าย - เย็น - ก่อนนอนยังพูด แม้กระทั่งตอนที่มีอะไรกันก็ให้เบลครางชื่อคนอื่นซึ่งเป็นชื่อสมมุติที่เขาอยากให้ครางออกมา

มันก็เลยเป็นเรื่องราวขึ้นมาเบลได้คุยกับเพื่อนสาวเกี่ยวกับเเอบหาคู่ เพื่อนเบลจึงเเนะนำแอพๆหนึ่งให้ลองดู ซึ่งเข้สและอัปรูปลงไปไม่เท่าไหร่คนฟอลถูกใจเข้ามาทักจนอ่านแทบไม่ทัน

ซึ่งชื่อมันก็บอกอยู่แล้วว่าไว้สำหรับหาคู่ส่วนใหญ่ก็มักจะชวนคุยแต่เรื่องลามกทะลึ่งใต้สะดื้อ บางคนหนักถึงขั้นส่งรูปท่อนเนื้อตัวเองมาให้ เบลแทบอ้วกจนกระทั่งเบลได้พบกับเกรซ หนุ่มหน้าตาก็จัดว่าใช้ได้เข้ามากดถูกใจและทักมาชวนคุย

เกรซเป็นคนที่คุยสนุกมีบ้างคุยเรื่องใต้สะดือแต่ก็ไม่ลามปามจนเกินงาม ซึ่งเราแอบนัดพบกับเกรซก่อนหน้าที่เคนจะรับรู้ว่าเราแอบคุยกับคนอื่น

เกรซตัวจริงเป็นคนสูงหุ่นล่ำสันดูสวยพอดีไม่ทำให้รู้สึกกลัแม้แต่น้อย เขาสุภาพมากชวนคุยเก่งกว่าในแชทเสียอีก เเต่เกรซไม่รู้ว่าเบลมีแฟนแล้วเพราะเบลโกหกว่าโสดจึงทำให้เกรซเริ่มกล้าที่จะจีบ ทุกวันเกรซจะทักมาหาเบลอยู่ตลอดทั้งเช้าและก่อนนอน

จนเคนจับได้แต่กลับไม่โกรธหรือโมโหหึงหวงอะไรแม้แต่น้อย แถมเข้าทางแกอีกด้วย

ตั้งแต่ที่เคนรู้ว่าเบลคุยกับใครเขาก็มักจะถามตลอดว่า ได้กันรึยัง , เด็ดไหม บลาๆ เป็นอันว่าจะให้แฟนตัวเองนอกใจให้ได้ จนเบลจากที่ไม่ได้คิดอะไรก็เริ่มคิดคล้อยตามคำพูดของแฟนตัวเองจนเดือนถัดมาเกรซขอเดทกับเบลครั้งที่ 2 เบลจึงรับคำโดยบอกกับเคนไปตรงๆ

วันนี้เขานัดกินข้าวกับเบล จะให้เบลไปไหม?

จะกลับกี่โมงละ

เบลแชทถามเกรซเรื่องเวลาเกรซตอบกลับ

เขาบอกแล้วแต่เบล งั้นซักบ่ายๆก็แล้วกันเนอะ

อืมๆ ได้ครับ

วันถัดมาเคนก็ขับมาส่งเบลที่ร้านคาเฟ่แห่งหนึ่งที่้เคนเป็นคนเลือกและเข้าไปนั่งรอในร้านจนกว่าเกรซจะมา

แล้วจะให้เค้าทำยังไงบ้าง?

คอลสายเอาไว้แค่นั้นครับที่รัก

คะ...อีกสักพักเขาจะมารับแล้ว ตัวรีบไปเถอะ

เค้ารักตัวเองนะ

รักเหมือนกันคะ

เคนลุกขึ้นไปนั่งอยู่โต๊ะหลังห่างจากโต๊ะเบล 4 ที่นั่ง จากนั้นไม่นานเกรซก็เดินเข้ามาทักทายและนั่งคุยปกติเหมือนครั้งแรกที่พบกัน เบลกับเกรซนั่งกินข้าวก่อนซึ่งเบลเองก็พยายามไม่เกรงมากเพราะรู้ว่าแฟนตัวเองกำลังนั่งฟังอยู่ผ่านมือถือ

เกรซเหมือนจะสังเกตเห็นว่าเบลแปลกๆจึงชวนไปเที่ยวห้างใกล้ๆ เบลก็ไปและแยกทางกับเคนโดยเคนบอกว่าจะไปรออยู่ที่ห้องหลังจากที่ไปกันแล้ว

เบลใช้เวลากับเกรซครึ่งวันไปกับการเที่ยวหาของซื้อของกินในห้างโดยลืมไปเลยว่าแฟนกำลังฟังอยู่ที่ห้อง จนกระทั่งเที่ยงของวันเบลกับเกรซก็กลับมาที่รถเตรียมไปที่อื่นกันต่อ ซึ่งเกรซถามเบลก่อนจะขับออก เบลอยากไปไหนต่อครับ

อืม...อยากหาที่เย็นๆนอนนะคะ เกรซพอจะมีที่แนะนำไหมคะ? เบลทำท่าทีเล่นทีจริงใส่เป็นการกระตุกหนวดเสือกรายๆ

มีครับ...แต่ว่าเบลจะกล้าไปเหรอ

เบลรู้ว่าเกรซกำลังคิดอะไรอยู่เพราะวันนี้เบลใส่ชุดเรียกว่าจัดเต็มเนื้อนมไข่ยั่วน้ำลายและยอมให้เกรซแตะเนื้อต้องตัวเปลืองตัวขนาดนี้ไม่เอาก็แย่ละ

กล้าซิคะ😏 เบลทำท่ายั่วยวนและท้าใส่เกรซจึงขับรถพาไปที่ม่านรูดเกรด 5 ดาวแห่งหนึ่ง จ่ายเงินให้บ๋อยและเข้าตามกันไปในห้อง

เมื่อถึงห้องเเอร์เย็นฉ่ำเพียงไม่กี่นาที เบลวางกระเป๋าลงข้างเตียง โน้มตัวลงนอนพร้อมเกรซที่ซุกไซร้อยู่แถวต้นคอขาวของเธอ

ซี๊ด...ด...อือ...อ~

เกรซค่อยๆเล้าโลมที่คอขึ้ใบหูเสียงลมหายหื่นกระหายดังผ่านช่องหู เบลรู้สึกเคลิ้มตามสยิวไปทั้งกายสั่น

มืออีกข้างเคล้นเต้างามที่ใหญ่ล้นมือจูบปากแลกลิ้นกันนัวก่อนจะถอดเสื้อผ้าและโยนออกข้างเตียงตัวละทิศ

ว้าว...ใหญ่จัง~🤤

เกรซจ้องมองไปที่หัวชมพูขาวนวลของเบลที่ทำเอาท่อนเอ็นของเขาแข็งชูชันเป็นลำโต

เกรซเคล้นบีบเต้านคู่งามก่อนลงไปซุกไซร้ขยี้เต้าอวบของเบลซึ่งเอาสาวเบลแทบจะละลายเพราะเป็นจุดเสียวของเธอ

เบลครางเสียงกระเส่านิ้วจิกหมอนปากสั่นสลับเลียวนไป เกรซทั้งเคล้นทั้งบีบก่อนจะถอดกางเกงโชว์อาวุธประจำตัวออกมาให้เบลตกใจ

ทำไมมันใหญ่ขนาดนี้!!

เบลอุทานตาตื่นก่อนลุกขึ้นมาชันเข่าหนี เกรซก็ขยับตามมาปลอบ ไม่เคยเจอแบบนี้เหรอครับ? เกรซถามด้วยน่ำเสียงอ่อนโยนเบลพยักหน้าตอบ

เกรซจึงคว้ามือของเบลมาสัมผัสกับท่อนเอ็นของเขาที่แข็งผงาด มีขืนเล็กน้อยแต่ก็ถูกเกรซพูดกล่อมจนยอมเอามือไปจับท่อนเอ็นของเขา

หื้ม!! เกรซ...คือมันใหญ่มากเลย มือเดียวจับไม่รอดคะ

งั้นก็จับสองมือซิคะ

เกรซกล่าวพร้อมกับดึงมือเบลอีกข้างมาจับชักลูดไปมาแรกๆเกรซบังคับแต่หลังจากนั้นเบลก็เริ่มมันมือ

อูย...ย~ เบลอมให้หน่อยได้ไหมครับ?

เกรซทำหน้าอ้อนวอนต่อเบลซึ่งเธอก็ลังเลเล็กน้อยเพราะปากที่กระจับของเธอมันคงไม่กว้างพอที่จะเอาเข้าไปหมด

อือ...ได้คะ แต่ว่าคงได้แค่หัวนะคะ

เบลพูดจบก็เริ่มต้นด้วยการดูดพวงไข่ลิ้นตวัดเบาๆประกบจูบลงเล็กน้อยเกิดเสียงดัง จ๊วบ! ก่อนที่ไล่ขึ้นจากโค่นสู่ปลายหัวปลายและประกบปากอมส่วนหัว

สกิลใช้ปากของเบลนั้นจัดว่าเด็ดดวงทำเอาเกรซที่ยืนขาแข็งอยู่นานเจอนารีตวัดเข้าไปถึงขาอ่อนละทวยในทันที

อูยย~ เบลครับ เสียวมากเลย อ๊าาา...า โอ๊ววว...ว~

เสียงดูดท่อนเอ็นดังจ๊วบอยู่นาน เบลตอนนี้อารมณ์พุ่งพล่านคันตั้งแต่ที่เกรซดูดนมพอได้เอาคืนมันยิ่งทำให้เธอรู้สึกสะใจไม่นอน

ลึกอีกได้ไหมครับคนเก่ง?

เบลส่ายหน้าตอบแต่เกรซกลับทำในสิ่งที่เขาต้องการ เขาขยับเอวเข้าออกปากของเบลที่กำลังอมทำเอาเธอตั้งตัวไม่ทันต้องดันตัวออกแต่ก็ถูกเกรซรั้งมือไว้

เบลมองหน้าแรงแต่ก็ต้องยอมเพราะเกรซเล่นบี้ขยี้หัวนมที่ชูชันของเธอ

หลังจากที่ให้อมจนหน่ำใจอยากเบลก็ถอนปากน้ำลายไหลยื่นออกมาเป็นเส้น จากนั้นเกรซก็ดันตัวเบลลงและถ่างขาเบลอแกเล็กน้อยก่อนลงละเลงลิ้นที่ร่องแคมชมพูของสาวสวย

อูย...ยย~ ซี๊ดด...ดดดด~ เกรซ..ซ เกรซคะ..เบลเสียว~ อื้อ...ออ~

เบลทำหน้าเหยเกเพราะทนจังหวะรัวลิ้นของเกรซไม่ไหว ผ่านไปไม่กี่นาทีเบลก็เริ่มแขม่วหน้าท้องเพราะใกล้เสร็จเต็มที่จึงหยุดแล้วลุกขึ้นมาเอาท่อนเอ็นขนาดเก้านิ้วจ่อปากถ้ำของเธอ

ไปใส่ถุงก่อนซิคะ...

เบลขานทักเกรซก็ทำตามลุกขึ้นไปสวมถุงยางและทำการสอดใส่เพียงปลายหัวดันช้าๆทำเต้างามสั่นกระเพื่อม ซี๊ด...ด...อือ...อ~ เบาก่อนนะคะ

เบลสีหน้าเหยเกกัดริมฝีปากคิ้วขมวด รับความเสียวซ่านเพียงแค่หัวปลายผุดเข้าผุดออกยังไม่ครึ่งลำก็ทำเธอใกล้เสร็จเต็มที่

ซี๊ด...ด...อือ...อ~ อาา~ เบลกระตุกเสร็จทำเอาเกรซยิ้มกริ่มถาม  

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Koog Google

*

ออฟไลน์ wirapon

• Full Member
  • **
  • 168
  • 0
Re: ยอม (NTR) Ep.2
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2020, 11:06:22 am »
รีโพสท์ ครับ ติดตามตลอดเรื่องนี้เลยครับ เสร็จสมจนได้ อิอิ

*

ออฟไลน์ usman1963

• 515
  • 54
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2020, 11:08:52 am »
รีโพสสินะครับ เรียบเรียงดีขึ้นกว่าเดิมสินะครับ

*

ออฟไลน์ densanova

• 571
  • 50
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2020, 11:09:01 am »
เบลน่าจะติดใจแล้วละ

*

ออฟไลน์ eak111

• Senior Member
  • 715
  • 218
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2020, 11:16:48 am »
ตามเลยครับ แม้ลงใหม่กี่ครั้งก็ตาม
น้องเบลติดใจแน่นอน

*

ออฟไลน์ modena

• 381
  • 97
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2020, 11:22:35 am »
เดี๋ยวคงมีหลังไมล์โดยไม่ผ่านคนกลาง

*

ออฟไลน์ noraseth

• 404
  • 0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2020, 11:32:33 am »
หลังไมค์หลับไปละมั้งเนี่ย

*

ออฟไลน์ peddo

• Ultimate Member
  • 3658
  • 1234
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2020, 11:41:25 am »
แบตต์หมดซะก่อนแน่ เล่นต่อกันยาวขนาดนี้ ติดเครื่องอุดเสียงดีกว่าไหมครับ ว่าแต่ว่าได้ล้างชามไหม้รับ หาฝั่งเจอไหมครบนั่น
ขอบคุณครับ

*

ออฟไลน์ chatchawan rungthiwa

• **
  • 160
  • 0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2020, 11:42:04 am »
ทำจนถุงหมดแน่ๆเลย สุดท้ายเนื้อแนบเนื้อ

*

ออฟไลน์ thongdaeng_skk

• Veteran Member
  • 1599
  • 0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2020, 11:42:33 am »
มือเดียวจับไม่รอด แล้วร่องเสียวจะแหกไหมเนี่ย

*

ออฟไลน์ points

• 422
  • 174
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2020, 11:45:20 am »
ชอบตอนที่เอารูปภาพอธิบายเรื่อง แถมยังมาหลอกคนอ่านได้อีก 55  ขอบคุณครับ ::HeyHey::

*

ออฟไลน์ Ji_ji

• **
  • 219
  • 0
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2020, 11:46:01 am »
ติดใจแน่ๆ

*

ออฟไลน์ tameable

• 293
  • 71
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2020, 11:58:04 am »
คราวนี้เป็นฝั่งผู้หญิงเล่าบ้างเหรอครับ

*

ออฟไลน์ sakda silakhom

• 395
  • 1
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2020, 12:04:44 pm »
โดนเข้าไปใครจะห้ามใจได้

*

ออฟไลน์ artsilapa

• Banned!

• **
  • 142
  • 83
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2020, 12:08:37 pm »
จนได้เลย เลิศ

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ