ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 26 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 09, 2020, 02:30:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

monster gmail

เรื่องนี้มีทุกอารม ไมาสามาร คาดเดาเนื้อรื่องได้เลย หวังว่านายโทนจะ ... กับแม่เสือดาว

testman

ดาวนี่เผลอไม่ได้เลย

จริงอยู่ครับ ดาวอาจจะมีอดีต เลยปิดกั้นตัวเอง แต่การมาทำแบบนี้ ไม่คิดหรอว่า กำแพงที่ตัวเองมี มันพอกพูนไปอยู่บนหลังของอีกคน

คนเราถ้าก้าวข้ามผ่านอดีตไม่ได้ ก็เริ่มต้นใหม่ไม่ได้ แถมยังลากอีกคนลงไปอีก

ลึก ๆ ดาวอาจจะชอบโทนมาก ๆ แต่เทียบกับแก้ม กับมินต์ ผมให้สองคนนั้นชนะ

ถ้าไม่มีเรื่องดาว แก้มรุกตรง ๆ บอกขนาดนี้ โทนอาจจะใจอ่อนง่าย ๆ จริงไหมครับ คุณโทน

tawatrung

ยังไงก็ไม่รอดหรอกนายโทนพระเอกของเรา มีสาวๆมาวนเวียนในชีวิตให้ได้เสียวตลอด

Slamander055

เสียน้ำเสียท่ากันแต่เช้าเลย---ทำไมดูดาว มีความหลังจังเลย

chapter11

แม่เสือดาวนี่ไม่เห็นใจนายโทนเลยนะครับ เพิ่งไปออกแรงบู๊มาแถมสะบักสะบอม ยังจะมารีดพิษอีก ฮ่าๆ
ปล. Fc น้องแก้มครับบ

spty24

เอาแล้วววว ดาวหิวน้ำแล้วว กี่น้ำดีหละท่าน

พอเอามาเป็นเรื่องเล่า เวลากล่าวถึงคุณชาติที่เป็นเรื่องตลกไปเลยนะครับ แต่คนเจอจริงๆก็ปวดหัวใช่เล่นเหมือนกัน5555

mspeed

หิวน้ำ..... ของพี่
ฟังแล้วเสียววาปเลยแฮะ
โคตรอิจฉานายเลย​ ดวงมีแต่สาวๆมาผูกพัน​ด้วยขนาดนี้
ว่าแต่เตยกับหมิวนี่​ จัดเลยไหมครับ

kk2016

อ่านแล้วเข้าใจนายโทนเลย ห่วงจะเป็นจะตาย สุดท้ายโดนคำพูดแทงใจ .... สู้ต่อไปโทน..

oamoamoam

bbkscorpion

ท่าจะเหนื่อยจากเมื่อคืนไม่พอ เช้านี้น่าจะเหนื่อยเพิ่มอีก โดนแม่เสือดาวขย่ำ

civil2