ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 26 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 09, 2020, 02:30:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

7878

ถือว่า โชคดีที่รอดมาได้

หวังว่า จะได้รับผลตอบแทน ดี ๆ จากพี่หมิวนะ

nayhoylod

ไปช่วยเขาแล้วเจอแบบนี้โคตรเฟลเลย  แต่ก็ยังดีที่เขาปลอดภัย

mr.supply

งง เลยครับตอนแรกนึกว่าดาวจะจากไปแล้วแล้วเหมือนมีเรื่องอื่นแทรกให้ต้องคุยกันดูแลกันท่าทางความสัมพันธ์จะซับซ้อนซะแล้ว แต่ช้ำใจก็ตรงพี่หมิวนี่ละครับเหมือนทำดีไม่ได้ดีเลยครับเทพโทนแต่คาดว่าคงจะได้ปรับความเข้าใจกันครับ

golfnapong

ตอนนี้คิดว่าคงเข้าใจดาวแล้วแหละ ดาวคงรักตาโทนสินะ แต่กลัวตาโทนรับในอาชีพไม่ได้เลยหยุดอยู่แค่นี้

mercuryzx

Mmy JetDo

ovident

ทำไมพี่หมิวถึงพูดทำร้ายจิตใจโทนขนาดนั้นละนั่น เมารึก็ไม่น่าจะถึงขนาดนี้ได้ งงจริงๆ

Baby_trex

มีบทบู๊ ด้วยตอนนี้ เมื่อไหร่พี่เตยจะยอมมาเป็นของโทนนัครับ

sarawoot1234567