ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 26 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 09, 2020, 02:30:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xvenomz

อ่านตอนนี้แล้ว เห็นใจไรท์เลยครับ เจ็บตัวเท่าไหร่ ยังไงก็ไม่สู้เจ็บใจจากคนที่เรารัก

eveden

สมัยหนุ่มๆนี่เจ๋งเอาเรื่องนะครับ  พี่หมิวน่าจะเห็นความตั้งใจดี อยากให้คืนดีไวๆ

guzzpai

ตอนนีทุกคนดูจะโฟกัสไปที่พี่หมิว แต่ผมสงสัยเจ๊เตยมากเลยนะ ว่าะทำไงอะ

Nithiwit Sakfan

แม่เสือกาวามกับเป็นแม่ศรีเรือนเน่อะคอยดูแลตอนมีปัญหา เวลาฉุกเฉนตลอด เหมือนกับมีเซ้ร์นร่วมกัน

kodzilla

บู๊ดุเดือดเลย สงสัยว่าพี่หมิวจะมีบทอีกเยอะ คงเข้าฮาเร็มของโทนคุง...

pd19811983

เฝ้ารอมาหลายวัน มาแล้วๆ ตามต่อครับนายโทนจะเป็นไง ช่วยเจ๊หมิวได้มั้ย

waralek

ลุยพวกผู้ร้ายไปเรียบร้อย ก็ต่อด้วยมามีเรื่องกับดาวอีก เห้อ แบบนี้พระเอกของเราจะได้พักผ่อนไหมครับ อิจฉาเฉพาะท่อนหลังนะครับ ขอบคุณมากครับ

bmaII

ป้าหมิวคงคิดว่าเราปล้ำวันนั้น เลยยังโกรธ โมโฆ แต่ไม่ต้องกลัวทำดีย่อมได้ดี พี่ของป้าบอกให้เราไปช่วย เพื่อนๆ ของป้าก็รู้ สักวันคงจะเข้าใจเรา

ยังไงก็ไปช่วยไว้ได้ทัน ไม่อย่างนั้นจะเป็นอย่างไรไม่รู้เลย คงเสียใจยิ่งกว่าโดนป้าหมิวว่า

gumpxxxx

นายโทนนี่อึดจริงๆ ตีกับหมา(หมู่)ตอนดึกๆ แล้วฟื้นมารบกับแม่เสือดาวตอนเช้าอีก เยี่ยม

olemantu

วัยรุ่นก็มักจะเป็นแบบนี้ละทำไปได้สองสามอย่างที่คนอื่นทำไม่ได้ คืออารมณ์ร้อนและต้องดูแลปกป้องคนที่ติดอยู่ลึก ๆในใจเต็มที่ เท่านั้น