ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 26 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 09, 2020, 02:30:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mummebufa

เจ้อก้รู้ว่ามึงไปล้วงแฟนเจ้แก้ไม่แล้วไม่ล้วงแกด้วยเลยโกรธสินะ

po3821

บู๊ล้างผลาญน่าดูตอนนี้เหมือนภาคแยกของพี่มังกรริวกะเลย แต่บทเศร้าก็มาเต็มเหมือนกัน รู้เลยว่ารู้สึกยังไง งานนี้คงต้องปลีกตัวออกไปก่อนแหละ รอให้พวกเตยเคลียร์ไปก่อนดีกว่า ว่าแต่ยังไม่ได้ไปโรงพยาบาลเลยจะมาโดนดาวรีดน้ำแต่เช้าจะๆหวหรือเปล่า สนุกครับ ขอบคุณ

Matsudaira777

ฉากบู๊นี่บรรยายเห็นภาพมากเลยครับ
ว่าแต่ยังไม่หายดีจะโดนรีดน้ำอีกแล้วหรอครับ555

ตะวัน123

ถึงไม่เก่งอย่างพระเอกหนังแต่4-1มันก็เจ๊งยุน่ะเทพโทน

...........

ถ้าพูดตรงๆก็ไม่ถึง 4 หรอกครับ เพราะคนแรกมันหลับไปก่อนเพื่อนเลยครับ

ส่วนไอ้คนสุดท้ายก็เพราะมันหิ้วพี่หมิวอยู่ แถมยังโดนเพื่อนๆพี่หมิวรุมตีอีก

ผมโชคดีมากกว่าครับที่เจ็บตัวแค่นั้น

#โทน

po3821

พี่เตยนี่สุดยอดจริงทันเกมส์ดี อย่างนี้สบายเลย แต่ถ้ามีโกรธแบบหมิวนี่น่าจะงานหนักเหมือนกันนะ

Jidaza

kjui2519

กีบพี่หมิวยังเคลียไม่ได้ ตอนนี้เคลียกับดาวไปก่อนละกัน
ขอบคุณคร้บ

thanarat3459

Snutsu

นี่มันบู๊ล้างผลาญนี่สีสันใหม่ๆแต่เจ็บหยั่งงี้จะไหวเหรอท่าน